฿480.00 / ตารางเมตร
ถ.สมเด็จเจ้าพระยา, คลองสาน, คลองสาน, กรุงเทพ
1
25 ตร.ม.
คอนโด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2025
฿517.24 / ตารางเมตร
29 ตร.ม.
฿483.87 / ตารางเมตร
134 ถนนกรุงธนบุรี, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
฿357.14 / ตารางเมตร
5 ถนนกรุงธนบุรี, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
1+1
42 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
฿500.00 / ตารางเมตร
26 ตร.ม.
฿468.75 / ตารางเมตร
ถนนเจริญนคร, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
32 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿600.00 / ตารางเมตร
฿714.29 / ตารางเมตร
21 ตร.ม.
฿454.55 / ตารางเมตร
ซอยกรุงธนบุรี 5, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
33 ตร.ม.
฿433.33 / ตารางเมตร
345 ซอยเจริญนคร 14/2, คลองต้นไทร, คลองสาน, กรุงเทพ
สตูดิโอ
30 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
฿387.10 / ตารางเมตร
฿519.23 / ตารางเมตร
฿560.00 / ตารางเมตร
฿337.35 / ตารางเมตร
฿520.00 / ตารางเมตร
฿342.86 / ตารางเมตร
เจริญนคร, บางลำภูล่าง, คลองสาน, กรุงเทพ
35 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2007
The Bangkok Residence
Knight Frank Chartered (Thailand) Co.,Ltd.
เรามีประกาศเช่า คอนโด, ต่ำกว่า ฿ 15,000 ใกล้ G2 เจริญนคร 56 ประกาศ คุณสามารถค้นหา อสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย พร้อมทั้ง ที่ตั้ง รูปภาพ ราคา ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน ข้อมูลทางการเงิน และ แนวโน้มราคาในตลาด เพื่อให้คุณสามารถตัดสินใจเลือกประกาศเช่าคอนโด ของคุณได้อย่างมั่นใจ.