iPlern Bowin For Rent, Total 1 active listings.
Refining your recommendations.
This may take a few seconds...
ไอเพลิน บ่อวิน อพาร์ทเม้นท์เปิดใหม่ ให้เช่า 3,600 บาทต่อเดือนเท่านั้น ห้องสวย ทำเลดี พร้อมเข้าอยู่ ใกล้นิคมอุตสาหกรรมชั้นนำ : นิคมอุตสาหกรรมอีสเทิร์นซีบอร์ด , นิคมอุตสาหกรรมอมตะซิตี้ , นิคมแหลมฉบัง ช้อปปิ้ง-กินดื่ม ครบใกล้บ้าน : Tesco Lotus บ่อวิน , เมกาโฮม บ่อวิน , J Park , โรบินสัน ศรีราชา , Harbor Mall สุขภาพและการศึกษา :โรงพยาบาลพญาไท บ่อวิน , โรงพยาบาลปิยะเวชช์ บ่อวิน , โรงเรียนมารีวิทย์ บ่อวิน , โรงเรียนอัสสัมชัญ ศรีราชา การเดินทางสะดวกมาก : ติดถนน 331 เชื่อมต่อได้หลายเส้นทาง ทั้งเข้าศรีราชา ออกมอเตอร์เวย์ กรุงเทพ-พัทยา ใช้เวลาไม่นาน ห้องพักใหม่ Fully Fitted พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่ ห้องแอร์ ห้องสตูดิโอ 22 ตร.ม. อยู่สบาย เตียง + ที่นอน 5 ฟุต ชั้นแขวนเสื้อผ้า โต๊ะ + เก้าอี้ 2 ตัว สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ระบบคีย์การ์ดเข้าที่จอดรถ + สแกนนิ้วเข้าตัวอาคาร + กล้องวงจรปิดทุกชั้น และรอบโครงการ Smart Convenience Service : ตู้กดน้ำ, เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ พื้นที่จอดรถยนต์และมอเตอร์ไซค์
DeveloperINNO HOME CONSTRUCTION CO., LTD.
Explore DDproperty
Recent DDproperty search behaviour suggests the development keeps a steady visible presence locally, drawing on 30 days of search activity across the Si Racha market. This project remains in view for property seekers reviewing rental options within the district, maintaining its place in the current browsing landscape.
Pricing by Unit Types:- Studio Units:
- Avg Asking Price: ฿4K
- Avg PSF: ฿164 psf (52.88% lower compared to Si Racha average of ฿347 psf)
- Available Units: 1
Published date: May 12, 2026