ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา, Chon Buri (Pattaya)
Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)
฿2,990,000
Baht200
sqm
฿ 14,950
/ sqm

Photos

Map View
About this property
ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา
ขายที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลการค้า ศรีราชา–ไร่กล้วย
ที่ดินติดถนนหลักไร่กล้วย ทำเลดี ใกล้โลตัส
เหมาะสำหรับทำธุรกิจ เปิดคาเฟ่ ร้านอาหาร หรือซื้อไว้ลงทุนต่อยอดได้เลยค่ะ
พิกัด: ไร่กล้วย ศรีราชา ชลบุรี
ขนาดที่ดิน: 60 ตารางวา
ราคาเสนอขาย: 2.99 ล้านบาท
รวมค่าโอนแล้ว
ราคาต่อรองได้
จุดเด่น
• ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง
• ติดถนนหลัก ทำเลค้าขาย
• ใกล้โลตัส เดินทางสะดวก
• เหมาะเปิดคาเฟ่ / ร้านอาหาร / ร้านค้า / ออฟฟิศขนาดเล็ก
สนใจติตต่อ
0*****
LineID: dusit9906
ที่ดินติดถนนหลักไร่กล้วย ทำเลดี ใกล้โลตัส
พิกัด: ไร่กล้วย ศรีราชา ชลบุรี
ขนาดที่ดิน: 60 ตารางวา
ราคาเสนอขาย: 2.99 ล้านบาท
รวมค่าโอนแล้ว
ราคาต่อรองได้
จุดเด่น
• ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง
• ติดถนนหลัก ทำเลค้าขาย
• ใกล้โลตัส เดินทางสะดวก
• เหมาะเปิดคาเฟ่ / ร้านอาหาร / ร้านค้า / ออฟฟิศขนาดเล็ก
สนใจติตต่อ
0*****
LineID: dusit9906
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา is ฿2,990,000.
Current PSM at ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา is about ฿14,950 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 8,824 / mo.
ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา is located at Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Surasak Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at ขายที่ดินพร้อมร้านค้า ติดถนนหลัก ใกล้โลตัส ไร่กล้วย ศรีราชา is 200 sqm.
Explore other options in and around Surasak
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Retail Space For Sale