ขายที่ดินเลียบทางด่วน ลาดพร้าว88, Bangkok

Lat Phrao, Bangkok

฿80,000,000

Baht

sqw

1 rai 3

sqw

auto-size-o

฿ 49,628

calendar-time-o
Listed on 15 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 9953073
asterisk-o
1,612 sqm / 1 rai 3 sqw land area
auto-size-o
฿49,628 / sqm (land)

About this property

ขายที่ดินแปลงสวยเลียบทางด่วน ห่างเลียบทางด่วนแค่50เมตร

ลาดพร้าว88/เลียบทางด่วน
ที่ดินเปล่า 403ตรว
ทำเล ลาดพร้าว88 /เลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา
ซอย เซ็นจูรี่ อพาร์ทเม้น #ทำงาน
เข้าซอย150ม. ที่สวยมากสี่เหลี่ยมผืนผ้า
หน้ากว้าง 60ม.ที่ดินถมแล้ว
ผังเมืองสีเหลือง
ถนนซอยกว้างเกิน6ม.
เข้าได้ทั้งเลียบทางด่วนและลาดพร้าว ใก้ลสถานีรถไฟฟ้าสีเหลืองสถานีลาดพร้าว71ใกล้ทาวน์อินทาวน์ เดินทางสะดวกขึ้นทางด่วนเข้าใจกลางเมืองหรือมาจากใจกลางเมืองลงเลียบทางด่วนได้ ใก้ลสถานพยาบาลหลายแห่ง
ราคา 80ล้าน
ค่าโอนหารครึ่ง

สนใจสอบถามเพิ่มเติม
ตั้น 0*****
จูล 0*****

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ขายที่ดินเลียบทางด่วน ลาดพร้าว88 is ฿80,000,000.
Current PSM at ขายที่ดินเลียบทางด่วน ลาดพร้าว88 is about ฿49,628 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 236,098 / mo.
ขายที่ดินเลียบทางด่วน ลาดพร้าว88 is located at Lat Phrao, Bangkok Lat Phrao Lat Phrao Bangkok.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy