ขายที่ดิน ศรีนครินทร์ซอย 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย, Bangkok

ศรีนครินทร์ซอย 45, Nong Bon, Prawet, Bangkok

฿7,700,000

Baht

sqw

199

sqw

auto-size-o

฿ 9,673

calendar-time-o
Listed on 22 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 60117410
asterisk-o
796 sqm / 199 sqw land area
auto-size-o
฿9,673 / sqm (land)

About this property

ที่ดินทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้ ศรีนครินทร์ 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย

ขายที่ดิน ศรีนครินทร์ซอย 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย
- เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย โซนเงียบสงบไม่พลุกพล่าน

ขนาดที่ดิน : 199 ตารางวา
หน้ากว้างติดถนนประมาณ : 20 เมตร
ความลึกประมาณ : 38 เมตร
ความกว้างถนนซอย : 6 เมตร
รูปแบบที่ดิน : ทรงสี่เหลี่ยมผื่นผ้า
สถานที่ใกล้เคียง : ใกล้ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์ | พาราไดซ์ ศรีนครินทร์
| โลตัส อ่อนนุช | สามารถเข้าออกได้ทั้งซอยศรีนครินทร์45 และซอยอ่อนนุช66 | ใกล้กับรถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีศรีนครินทร์

ราคารวม : 7,700,000 บาท
รวมค่าใช้จ่ายที่กรมที่ดินแล้ว

หากสนใจสามารถสอบถามขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่
คุณ จาตุรนต์ : 0*****
คุณ สุชัญญา : 0***** : 0*****
Email : i*****@*****
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ขายที่ดิน ศรีนครินทร์ซอย 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย is ฿7,700,000.
Current PSM at ขายที่ดิน ศรีนครินทร์ซอย 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย is about ฿9,673 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 22,724 / mo.
ขายที่ดิน ศรีนครินทร์ซอย 45 เหมาะสำหรับสร้างบ้านพักอาศัย is located at ศรีนครินทร์ซอย 45, Nong Bon, Prawet, Bangkok Nong Bon Prawet Bangkok.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy