ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา, Chon Buri (Pattaya)

Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)

฿6,250,000

Baht

Beds

4

Beds

Baths

3

Baths

sqw (land)

83

sqw (land)

auto-size-o

฿ 18,825

calendar-time-o
Listed on 16 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11834279
ruler-o
320 sqm floor area
asterisk-o
332 sqm / 83 sqw land area

About this property

ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา

บ้านเดี่ยวสุดหรู ริมอ่างเก็บน้ำ ศรีราชา อากาศดี

หมู่บ้าน เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ (The wather fornt ) หน้าอ่างเก็บน้ำหนองค้อ

บ้านเดี่ยวสองชั้น สไตล์ บริทิช

พื้นที่ตามโฉนด (ตารางวา) = 83.2 ตรว

จำนวนห้อง = 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

จำนวนปีที่ซื้อมา = 3 ปี

ราคาที่จะขาย = 6,250,000 ( ลด 500,000 จากเดิม 6.75 ล. )

รายการของแถม
-ห้องครัวบิ้วอิน ครัวไทย และในบ้าน
-ต่อเติมหลังคาห้องครัวและซักล้าง
-ต่อเติมกันสาดห้องหน้าบ้าน
-สวนตกแต่งต้นไซเกาหลีรั้วหน้าบ้านและข้างบ้าน และต้นไม้ตกแต่งสวนบริเวณบ้าน
-แอร์ห้องนอน 1 ห้องใหญ่ขนาด 15,000 BTU
-ชุด บิัวอินที่นั่งเล่น 1 ชุด
- ชั้นวางรองเท้าหน้าบ้านบิ้วอิน 1 ชุด
-ชุดบิ้วอินชั้นวางหิ้งพระ 1 ชุด
-ชุดผ้าม่านตาไก่ สองชั้น
-มอเตอร์ประตูเปิดปิด อัตโนมัต ระบบสมาทร์โฟน
-กล้องวงจรปิดนอกบ้าน 1 ตัว ในบ้าน 1 ตัว และสวิตไฟฟ้าเปิด-ปิด สมาทร์โฟน
-ค่าใช้จ่ายในการโอนและภาษีอากร ภาษีต่างๆ 50/50

สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา is ฿6,250,000.
Current PSM at ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา is about ฿18,825 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 18,445 / mo.
ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา is located at Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Surasak Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at ขายบ้านเดี่ยวหลังใหญ่สุดหรู ม.เดอะวอเตอร์ฟร้อนท์ หนองค้อ ศรีราชา is 320 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy