ที่ดินเปล่า 143 ตรว. ถ.จรัญสนิทวงศ์, Bangkok

Wat Tha Pra, Bangkok Yai, Bangkok

฿2,500,000

Baht

sqw

143

sqw

auto-size-o

฿ 4,371

/ sqm

840 m (10 mins) from BL02 Charan 13 MRT

calendar-time-o
Listed on 10 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11416228
asterisk-o
572 sqm / 143 sqw land area
auto-size-o
฿4,371 / sqm (land)

About this property

ที่ดิน 143 ตารางวา ทำเลดี ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีจรัญสนิทวงศ์13

AD18867

การตกแต่ง : ที่ดินเปล่า 1 งาน 43 ตรว. เหมาะสร้างบ้านพักอาศัย

ลักษณะเด่น : อยู่ในแหล่งความเจริญ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า สถานีจรัญสนิทวงศ์ 13

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at ที่ดินเปล่า 143 ตรว. ถ.จรัญสนิทวงศ์ is ฿2,500,000.
Current PSM at ที่ดินเปล่า 143 ตรว. ถ.จรัญสนิทวงศ์ is about ฿4,371 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 7,378 / mo.
ที่ดินเปล่า 143 ตรว. ถ.จรัญสนิทวงศ์ is located at Wat Tha Pra, Bangkok Yai, Bangkok Wat Tha Pra Bangkok Yai Bangkok.