ที่ดิน เชิงพาณิชย์ เมืองลำปาง ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน, Lampang

พหลโยธิน, Chom phu, Muang Lampang, Lampang

฿12,000,000

Baht

sqw

225

sqw

auto-size-o

฿ 13,333

calendar-time-o
Listed on 22 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500329661
asterisk-o
900 sqm / 225 sqw land area
auto-size-o
฿13,333 / sqm (land)

About this property

ที่ดิน เชิงพาณิชย์ เมืองลำปาง ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน

ขายที่ดิน เชิงพาณิชย์  เมืองลำปาง ติดถนน พหลโยธิน 8 เลน ทำเลดีมาก
เป็นที่ดินแปลงสวย ทาเลดี อยู่ในเมืองลำปาง พื้นที่ 225 ตร.วา ปัจจุบันมีสิ่งปลูกสร้างอยู่ ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน ใกล้แยกย่าเป้า ก่อนถึงสี่แยกห้าเซียงประตูสู่ล้านนา  หน้ากว้างติดถนน 18 เมตร ลึก 46 เมตร สามารถทำธุรกิจหรือค้าขายได้ดีเลย  มีรถสัญจรผ่านไป-มา ตลอด อยู่ใกล้สถานที่สำคัญๆมากมาย
พิกัดตำแหน่ง
- สถานีตำรวจทางหลวง 2 กองกำกับการ 5
- ตำบล ชมพู 
- อำเภอ เมืองลำปาง 
- จังหวัด ลำปาง 

www.h*****

เสนอราคาขายที่ 12 ล้าน (  โอน 50:50 )

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ที่ดิน เชิงพาณิชย์ เมืองลำปาง ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน is ฿12,000,000.
Current PSM at ที่ดิน เชิงพาณิชย์ เมืองลำปาง ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน is about ฿13,333 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 35,414 / mo.
ที่ดิน เชิงพาณิชย์ เมืองลำปาง ติดถนนพหลโยธิน 8 เลน is located at พหลโยธิน, Chom phu, Muang Lampang, Lampang Chom phu Muang Lampang Lampang.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy