บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี, Surat Thani

69/5 สายบ้านเมรัย-บ้านโตรม, Sin Pun, Prasaeng, Surat Thani

฿1,375,000

Baht

Beds

2

Beds

Bath

1

Bath

sqw (land)

354

sqw (land)

auto-size-o

฿ 971

calendar-time-o
Listed on 16 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 60106209
ruler-o
128 sqm floor area
asterisk-o
1,416 sqm / 354 sqw land area

About this property

บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี

รหัสแฟ้ม : 65-00062 หรือ 3*****
ประเภททรัพย์ : บ้าน
เนื้อที่ 0-3-54.1 ไร่
จำนวน 1 แปลง
เลขที่เอกสารสิทธิ์ : โฉนด 13309
ที่ตั้งทรัพย์ : บ้านเลขที่ 69/5 หมู่ที่ 5 ถนนสายบ้านเมรัย-บ้านโตรม ตำบลสินปุน
อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี

ราคาเริ่มต้น : 1,375,000.00 บาท

เงื่อนไขและข้อตกลงเป็นไปตามที่ธนาคารกำหนด

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี is ฿1,375,000.
Current PSM at บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี is about ฿971 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 4,057 / mo.
บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี is located at 69/5 สายบ้านเมรัย-บ้านโตรม, Sin Pun, Prasaeng, Surat Thani Sin Pun Prasaeng Surat Thani.
Floor size of this unit at บ้านเดี่ยว อำเภอพระแสง จังหวัดสุราษฎร์ธานี is 128 sqm.