ปราจีนบุรี นิคมโรจนะ, Prachin Buri

Nong Phrong, Sri Maha Pho, Prachin Buri

฿350,000,000

sqw

175 rai 33

sqw

auto-size-o

฿ 1,249

/ sqm

Property details

home-open-o
Land for sale
calendar-days-o
Freehold tenure
calendar-time-o
Listed on 10 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500297648
asterisk-o
280,132 sqm / 175 rai 33 sqw land area
auto-size-o
฿1,249 / sqm (land)

About this property

ที่ดิน : ปราจีนบุรี นิคมโรจนะ

ขายที่ดิน 175 ไร่ 33 ตารางวา
ผังสีม่วง อ.ศรีมหาโพธิ จ.ปราจีนบุรี
ทำเลทองใกล้นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ
ราคาไร่ละ 2,000,000 บาท
อ.ศรีมหาโพธิ จ.ปราจีนบุรี ทำเลทองในนิคมอุตสาหกรรม

จุดเด่น:
สร้างโรงงาน โกดัง ศูนย์กระจายสินค้า
ที่ดินราบเรียบ หน้ากว้าง ใกล้แหล่งนิคมอุตสาหกรรมและบริษัทชั้นนำมากมาย
ผังเมืองรองรับการเติบโตทางเศรษฐกิจ
เหมาะสำหรับ:️ สร้างโรงงาน, คลังสินค้า (Warehouse), หรือซื้อเก็บเพื่อการลงทุนในอนาคตมูลค่าเพิ่มสูง

出售土地:175莱 33平方哇(约70.13公顷)
紫色工业用地(工业区)
位于泰国 Si Maha Phot District,临近 Rojana Industrial Park 黄金地段
售价:每莱 2,000,000 泰铢

WhatsApp : คลิกเพื่อดูเบอร์โทรติดต่อ

#ขายที่ดินนิคมโรจนะ #ขายที่ดินผังม่วง #ขายที่ดินสร้างโรงงานปราจีนบุรี #ที่ดินผังม่วงปราจีนบุรี #ที่ดินปราจีนบุรี
#ที่ดินสร้างโกดังโรงงาน #ที่ดินแปลงใหญ่ราคาถูก #ดิษยาพร็อพเพอร์ตี้ #DISAYAProperty
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ปราจีนบุรี นิคมโรจนะ is ฿350,000,000.
Current PSM at ปราจีนบุรี นิคมโรจนะ is about ฿1,249 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 1,032,929 / mo.
ปราจีนบุรี นิคมโรจนะ is located at Nong Phrong, Sri Maha Pho, Prachin Buri Nong Phrong Sri Maha Pho Prachin Buri.