หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี, Bangkok
Khlong Tanon, Sai Mai, Bangkok
฿30,000 /mo
Baht3
Beds
3
Baths
218
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
บ้านใหม่ Home Office หมู่บ้านกลางเมือง พหล วิภาวดี ใกล้ BTS
ให้เช่าบ้านใหม่ Home office หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี ทำoffice ได้
> 5 นาทีถึง BTS แยกคปอ. (เดินไปขึ้นรถไฟฟ้าได้)
ตรงข้ามตลาดเซฟวันโก
>ทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม มีพื้นที่ทำสวนด้านข้าง
>ใกล้สนามบินดอนเมือง ติดฐานทัพอากาศ
> จอดรถได้2 คัน
> แอร์ 5 ตัว
> 1ห้องนอน Master bed room มีเตียง ห้องน้ำในตัว
> 2ห้องนอนเล็ก(มีแอร์)
> ห้องน้ำ3 ห้อง
>มีระเบียง
> Clubhouse สระว่ายน้ำเกลือ,fitness
>หมู่บ้านใหม่พึ่งสร้าง เจ้าของพึ่งซื้อได้1ปีไม่ค่อยได้อยู่
>มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน โซฟา,โต๊ะกินข้าว,โต๊ะทำงาน
> เครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี50นิ้ว, ตู้เย็น,พัดลม,ไมโครเวฟ,แอร์5ตัว
> Digital door lock (เข้าออกบ้านด้วยรหัส/คีย์การ์ด)
>Internet AIS
>สุนัขพักได้ตัวเล็กไม่เกิน8Kg. (2ตัว) ตัวใหญ่เกิน8Kg.
> สัญญา 1 ปี 30,000฿
> จดบริษัทได้+3000
>มัดจำ 2+1
房屋出租|Home Office 可办公|The Muang Klang Phahol–Vibhavadi(曼谷)
全新三层联排别墅(转角户型)|适合居住 + 公司办公(Home Office)
优越位置
* 距 BTS Yaek Kor Por Aor(空军基地站)约5分钟
* 可步行到轻轨站
* 对面即是 Saphan Mai 夜市(Save One Go Market)
* 靠近廊曼机场(Don Mueang Airport)
* 紧邻空军基地区域
⸻
房屋信息
* 3层联排别墅(转角单位)
* 带侧边小花园空间
* 可停放 2辆车
* 1间主卧(带独立卫生间 + 床)
* 2间次卧(均配空调)
* 共 3间浴室
* 带阳台
空调:5台
⸻
家具 & 电器
* 部分家具配齐:沙发、餐桌、办公桌
* 50寸电视
* 冰箱
* 微波炉
* 电风扇
* 空调5台
宠物政策
* 可养小型犬(≤8公斤,最多2只)
* 大型犬(>8公斤)不可入住
⸻
租金条件
* 租金:30,000 泰铢/月(1年合约)
* 注册公司办公(Home Office)+3,000 泰铢
* 押金:2个月 + 预付1个月
> 5 นาทีถึง BTS แยกคปอ. (เดินไปขึ้นรถไฟฟ้าได้)
ตรงข้ามตลาดเซฟวันโก
>ทาวน์โฮม 3 ชั้น หลังมุม มีพื้นที่ทำสวนด้านข้าง
>ใกล้สนามบินดอนเมือง ติดฐานทัพอากาศ
> จอดรถได้2 คัน
> แอร์ 5 ตัว
> 1ห้องนอน Master bed room มีเตียง ห้องน้ำในตัว
> 2ห้องนอนเล็ก(มีแอร์)
> ห้องน้ำ3 ห้อง
>มีระเบียง
> Clubhouse สระว่ายน้ำเกลือ,fitness
>หมู่บ้านใหม่พึ่งสร้าง เจ้าของพึ่งซื้อได้1ปีไม่ค่อยได้อยู่
>มีเฟอร์นิเจอร์บางส่วน โซฟา,โต๊ะกินข้าว,โต๊ะทำงาน
> Digital door lock (เข้าออกบ้านด้วยรหัส/คีย์การ์ด)
>Internet AIS
>สุนัขพักได้ตัวเล็กไม่เกิน8Kg. (2ตัว) ตัวใหญ่เกิน8Kg.
> สัญญา 1 ปี 30,000฿
> จดบริษัทได้+3000
>มัดจำ 2+1
房屋出租|Home Office 可办公|The Muang Klang Phahol–Vibhavadi(曼谷)
全新三层联排别墅(转角户型)|适合居住 + 公司办公(Home Office)
优越位置
* 距 BTS Yaek Kor Por Aor(空军基地站)约5分钟
* 可步行到轻轨站
* 对面即是 Saphan Mai 夜市(Save One Go Market)
* 靠近廊曼机场(Don Mueang Airport)
* 紧邻空军基地区域
⸻
房屋信息
* 3层联排别墅(转角单位)
* 带侧边小花园空间
* 可停放 2辆车
* 1间主卧(带独立卫生间 + 床)
* 2间次卧(均配空调)
* 共 3间浴室
* 带阳台
空调:5台
⸻
家具 & 电器
* 部分家具配齐:沙发、餐桌、办公桌
* 50寸电视
* 冰箱
* 微波炉
* 电风扇
* 空调5台
宠物政策
* 可养小型犬(≤8公斤,最多2只)
* 大型犬(>8公斤)不可入住
⸻
租金条件
* 租金:30,000 泰铢/月(1年合约)
* 注册公司办公(Home Office)+3,000 泰铢
* 押金:2个月 + 预付1个月
Amenities
Air-conditioning
Audio system
Balcony
Bathtub
Common facilities
24 hours security
Adult fitness stations
Adventure park
Aerobic pool
Recommendations
FAQs
There are 3 bedroom(s) with 3 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี is about ฿30,000 /mo.
The current rental PSM at หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี is about ฿137.61 / sqm.
หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี is located at Khlong Tanon, Sai Mai, Bangkok Khlong Tanon Sai Mai Bangkok.
Floor size of this unit at หมู่บ้านกลางเมือง พหล-วิภาวดี is 218 sqm.
Explore other options in and around Khlong Tanon
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Townhouse For Rent