หมู่บ้านมณีรินทร์ รัตนาธิเบศร์, Nonthaburi

ถนนรัตนาธิเบศร์, Sai Ma, Muang Nonthaburi, Nonthaburi

฿4,800,000

Negotiable

Beds

3+1

Beds

Baths

2

Baths

sqw (land)

50

sqw (land)

auto-size-o

฿ 24,000

calendar-time-o
Listed on 21 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500327169
ruler-o
200 sqm floor area

About this property

หมู่บ้านมณีรินทร์ สภาพดี ฟรี! แอร์ 5 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่

[ขาย] บ้านเดี่ยว 2 ชั้น #หมู่บ้านมณีรินทร์
สภาพดี พร้อมเข้าอยู่!

ที่อยู่; บ้านเลขที่ 91/632 ซอย 11/5 หมู่บ้าน มณีรินทร์ ถนนรัตนาธิเบศร์ ตำบลไทรม้า ซอยท่าอิฐ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000

รายละเอียดบ้าน
เนื้อที่: 50 ตร.ว. | พื้นที่ใช้สอยคุ้มค่า
ฟังก์ชัน: 3 ห้องนอน (แอร์ครบทุกห้อง) | 2 ห้องน้ำ (พร้อมเครื่องทำน้ำอุ่น)
พิเศษ: มีห้องแม่บ้านแยกพร้อมห้องน้ำในตัว
ที่จอดรถ: 2 คัน (ในร่ม)

การตกแต่งและของแถม

ตกแต่งสไตล์ Modern | ชั้นล่างหินแกรนิต ชั้นบนไม้ปาร์เก้สวยงาม
Master Bedroom (แอร์ในห้อง 2 ตัว) Built-in
ตู้เสื้อผ้าและเตียงนอน
- โซนห้องนั่งเล่น พร้อมแอร์และโซฟา
- โซนครัวพร้อมโคมไฟ, (เฉพาะ)โต๊ะทานข้าวและซิงค์ล้างจาน

ฟรี! แอร์ 5 เครื่อง, เครื่องทำน้ำอุ่น 2 เครื่อง,
ปั๊มน้ำ+แท้งค์น้ำ

พิกัด: หมู่บ้านมณีรินทร์ (โครงการเก่า) บ้านเลขที่ 91/632

สนใจนัดชมบ้าน:
โทร: 0***** (คุณจุ๊บ)
(รบกวนนัดล่วงหน้า 1 วันนะคะ)
Amenities
bed-o

Bed

asterisk-o

Dining room furniture

Common facilities
security-access-control-o

24 hours security

parking-o

Covered car park

Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at หมู่บ้านมณีรินทร์ รัตนาธิเบศร์ is ฿4,800,000.
Current PSM at หมู่บ้านมณีรินทร์ รัตนาธิเบศร์ is about ฿24,000 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 14,165 / mo.
หมู่บ้านมณีรินทร์ รัตนาธิเบศร์ is located at ถนนรัตนาธิเบศร์, Sai Ma, Muang Nonthaburi, Nonthaburi Sai Ma Muang Nonthaburi Nonthaburi.
Floor size of this unit at หมู่บ้านมณีรินทร์ รัตนาธิเบศร์ is 200 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy