อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม, Bangkok
สีลม, Silom, Bang Rak, Bangkok
฿800,000,000
Baht4,500
sqm
฿ 177,778
/ sqm
500 m (6 mins) from S3 Chong Nonsi BTS
870 m (10 mins) from BL27 Sam Yan MRT

Photos

Map View
About this property
ขายอาคาร 6 ชั้น 234 ตร.วาและอาคารพาณิชย์ 5 ชั้น 2 คูหา 20.5 ตร.วา สีลม
ขาย อาคาร 6 ชั้น เนื้อที่ 234 ตร.วา ซอยธนิยะ สีลม และ อาคารพาณิชย์ 5 ชั้น 2 คูหา เนื้อที่ 20.5 ตร.วา ข้างอาคารธนิยะ ใกล้ BTS ศาลาแดง และใกล้ MRT สามย่าน/ MRT สีลม ขายรวมราคา 800 ลบ.
- อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม ใกล้ BTS ศาลาแดง และMRT สามย่าน/MRT สีลม เนื้อที่ 234 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 4,500 ตร.ม. (ชั้นละ 550 ตร.ม. แต่ละชั้นสามารถแยกพื้นที่ได้) มีลิฟต์โดยสาร 1 ตัว ที่จอดรถ 10–25 คัน ราคา 750 ลบ.
- อาคารพาณิชย์ 5 ชั้น 2 คูหา ข้างอาคารธนิยะ สีลม ใกล้ BTS ศาลาแดง และใกล้ MRT สามย่าน/ MRT สีลม เนื้อที่รวม 20.5 ตร.ว. ราคา 50 ลบ.
- ที่ดิน พื้นที่สีแดง พ 5-6 ที่ดินประเภทพาณิชยกรรม
- เหมาะสำหรับประกอบธุรกิจ ร้านอาหาร , ออฟฟิศ ,คลินิก , สปาความงาม, ธุรกิจบริการต่าง ๆ หรือลงทุน
- ค่าใช้จ่ายวันโอน ผู้ขายรับผิดชอบทั้งหมด
สนใจติดต่อ
Tel. 0*****
- ที่ดิน พื้นที่สีแดง พ 5-6 ที่ดินประเภทพาณิชยกรรม
- ค่าใช้จ่ายวันโอน ผู้ขายรับผิดชอบทั้งหมด
สนใจติดต่อ
Tel. 0*****
Amenities
Air-conditioning
Backup generator
Car parking
Restrooms
Common facilities
24 hours security
Covered car park
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม is ฿800,000,000.
Current PSM at อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม is about ฿177,778 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 2,360,982 / mo.
อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม is located at สีลม, Silom, Bang Rak, Bangkok Silom Bang Rak Bangkok.
Floor size of this unit at อาคาร 6 ชั้น ซอยธนิยะ สีลม is 4,500 sqm.
Explore other options in and around Silom
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Office Space For Sale