ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม, Pathum Thani
Khlong Phra Udom, Lat Lum Kaeo, Pathum Thani
฿45,000 /mo
595
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม
ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม
-
Code : FW 1*****
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 45,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่า 3 ปี
: มัดจำ 2 เดือนจ่ายล่วงหน้า 1 เดือน
-
รายละเอียด
: พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 595 ตารางเมตร
: ตัวโกดัง 300 ตารางเมตร ออฟฟิศ 75 ตารางเมตร
: รถตู้คอนเทนเนอร์เข้าได้
: ไฟ3เฟด แอร์2ตัว
: มีออฟฟิส+ห้องน้ำ
: สวย ทำเลดี ใหม่ สะอาด ได้มาตราฐาน
-
!! แคปรูปภาพทรัพย์ที่สนใจ ทักแชทได้เลย
!! สนใจเข้าชมทรัพย์นัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
บริษัท ก้อง พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด รับฝาก ขาย : เช่า : จัดหา โกดัง โรงงาน คอนโด
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
-
Code : FW 1*****
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 45,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่า 3 ปี
: มัดจำ 2 เดือนจ่ายล่วงหน้า 1 เดือน
-
รายละเอียด
: พื้นที่ใช้สอยทั้งหมด 595 ตารางเมตร
: ตัวโกดัง 300 ตารางเมตร ออฟฟิศ 75 ตารางเมตร
: รถตู้คอนเทนเนอร์เข้าได้
: ไฟ3เฟด แอร์2ตัว
: มีออฟฟิส+ห้องน้ำ
: สวย ทำเลดี ใหม่ สะอาด ได้มาตราฐาน
-
!! แคปรูปภาพทรัพย์ที่สนใจ ทักแชทได้เลย
!! สนใจเข้าชมทรัพย์นัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
Recommendations
FAQs
There are 0 bedroom(s) with 0 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม is about ฿45,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม is about ฿75.63 / sqm.
ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม is located at Khlong Phra Udom, Lat Lum Kaeo, Pathum Thani Khlong Phra Udom Lat Lum Kaeo Pathum Thani.
Floor size of this unit at ให้เช่าโกดัง ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานี ขนาด 595 ตรม is 595 sqm.
Explore other options in and around Khlong Phra Udom
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Warehouse/Factory For Rent