Baan Chutawan, Pathum Thani

Lam Luk Ka, Pathum Thani

฿3,699,000

Baht

Beds

3

Beds

Baths

2

Baths

sqw (land)

69

sqw (land)

auto-size-o

฿ 13,441

document-with-lines-o
Completed in 2008
calendar-days-o
Freehold tenure
calendar-time-o
Listed on 12 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11447442

About this property

ขายบ้าน ชูตะวัน ลำลูกกาคลอง8 บ้านรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่

ขายบ้าน ชูตะวัน ลำลูกกาคลอง8 บ้านรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่
รหัสทรัพย์ : H8081
รายละเอียดทรัพย์ : บ้าน ชูตะวัน ลำลูกกาคลอง8
ราคาขาย 3,699,000 บาท
เนื้อที่ : 68.80 ตร.วา
ขนาด : 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ,1 ครัว
- ห้องครัว ขนาดใหญ่ ต่อเติมห้องได้อีก
- โถงหน้าบ้านใหญ่มาก
- 2 ที่จอดรถในบ้าน หน้าบ้านจอดรถได้อีก 2-3 คัน
ปูกระเบื้องใหม่นอกตัวบ้านทั้งหมด
- ต่อเติมหลังบ้าน
- แท็งค์น้ำ + ปั๊มน้ำ
- บ้านรีโนเวทใหม่
ราคาถูกกว่าบ้านมือ 1
___________________
ที่ตั้ง : ตำบล ลำลูกกา อำเภอลำลูกกา ปทุมธานี 12150
___________________
ติดถนนหลวงเลียบคลอง 8 รถผ่านน้อย เงียบสงบ เป็นหมู่บ้านที่มีบ้านน้อยหลัง ถนนหน้าบ้านกว้างมาก บ้านอยู่ตรงข้ามร้านค้า หลังบ้านไม่ติดใคร
___________________
สถานที่ใกล้เคียง
-ตลาดชัชวาล คลอง7 ,ใกล้มอเตอร์เวย์ , โลตัส , บิ๊กซี , การไฟฟ้าลำลูกกา , ประปาธัญบุรี ,โฮมโปร , ไทวัสดุ ,
Common facilities
security-access-control-o

24 hours security

private-garden-o

Community garden

Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs

Baan Chutawan, Pathum Thani

Project Image
FAQs
The sale price of this unit at Baan Chutawan is ฿3,699,000.
Current PSM at Baan Chutawan is about ฿13,441 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 10,916 / mo.
Baan Chutawan is located at Lam Luk Ka, Pathum Thani Lam Luk Ka Lam Luk Ka Pathum Thani.
Floor size of this unit at Baan Chutawan is 275 sqm.