Baan Suan Chaengwattana, Bangkok
Wat Weruwanaram 38, Si Khan, Don Mueang, Bangkok
฿530,000
Negotiable1
Bed
1
Bath
32
sqm
฿ 16,562
/ sqm

Photos

Map View
About this property
ห้องรีโนเวทใหม่ ใกล้บีทีเอส สถานีแจ้งวัฒนะ
ที่ตั้ง : ซอยวัดเวฬุวนาราม 38 แขวงดอนเมือง เขตดอนเมือง จังหวัดกรุงเทพมหานคร 10210
ราคาขาย 530,000 บาท ค่าโอนคนละครึ่ง
สามารถปล่อยเช่าได้ที่ 3,500-4,000 บาท/เดือน (อัตราผลตอบแทนจากการให้เช่า 8.4-9.6% ต่อปี)
รายละเอียดทรัพย์
***ปรับปรุงห้องใหม่ทุกชิ้นส่วน พร้อมเฟอร์นิเจอร์บิ้วอิน
- คอนโดอาคาร C มี 9 ชั้น อยู่ชั้นที่ 7 พื้นที่ 31.42 ตารางเมตร เพดานสูง 2.4 เมตร
- 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ พร้อมระเบียง (ติดตะแกรงกันนกอย่างดี)
- เครื่องปรับอากาศ 1 เครื่อง
- เตียงพร้อมที่นอนสปริง 5 ฟุต (ใหม่)
- แอร์ Haier 1 เครื่อง
- ตู้เย็น Sharp 1 เครื่อง
- เครื่องทำน้ำอุ่น (ใหม่)
- ตู้เสื้อผ้า + โต๊ะ เฟอร์นิเจอร์ บิ้วอิน
- ซิ้งล้างจาน ไม้บิ้วอิน
- ค่าส่วนกลางชำระเป็นรายปี ปีละ 4,524 บาท ( เฉลี่ยเดือนละ 377 บาท, ตารางเมตรละ 12 บาท )
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
- ระบบกล้องวงจรปิด CCTV
- มีที่จอดรถ, เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ, ร้านซักรีด, ตู้หยอดเหรียญ, 7 - 11
สถานที่และทำเลใกล้เคียง
- รถไฟฟ้าสายสีชมพู (แคราย - มีนบุรี) สถานี แจ้งวัฒนะ 14
- รถไฟฟ้าสายสีแดง (รังสิต - บางซื่อ) สถานี ดอนเมือง
- ห้างสรรพสินค้า : โรบินสันศรีสมาน, ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต, เซียร์รังสิต, เซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ, ไอทีสแควร์, บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ
- โรงเรียน : รร.พระหฤทัยดอนเมือง, วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง, มหาวิทยาลัยรังสิต, รร.นานาชาติฮาร์โรว์
- โรงพยาบาล : รพ.ทหารอากาศสีกัน, รพ.มงกุฎวัฒนะ, รพ.แพทย์รังสิต,รพ.เปาโล
- สถานีตำรวจนครบาลดอนเมือง
- สนามบินดอนเมือง
- อิมแพค เมืองทองธานี
- ตลาดโกสุมรวมใจ
แผนที่ : www.h*****
สนใจติดต่อ 098.945 5654(แจ็ค)