Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra, Bangkok
Nuan Chan, Bueng Kum, Bangkok
฿12,000 /mo
Baht1
Bed
1
Bath
26.5
sqm

Photos

Map View
About this property
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
ปล่อยเช่า คอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค ( N1-1578 )
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัวปิด
ขนาดห้อง 26 ตร.ม. ชั้น 2
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เครื่องปรับอากาศ
ตู้เย็น
ทีวี
เครื่องซักผ้า
ค่าเช่า 12,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี
ประกัน 1 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
สถานที่ใกล้เคียง
ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์
CDC
เซ็นทรัล EastVille
สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลา
Tel : 0***** (K. Boss)
Tel : 0***** (K. Mona)
Line Official : @045vtchl
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัวปิด
ขนาดห้อง 26 ตร.ม. ชั้น 2
เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
เครื่องปรับอากาศ
ตู้เย็น
ทีวี
เครื่องซักผ้า
ค่าเช่า 12,000 บาท/เดือน
สัญญา 1 ปี
ประกัน 1 เดือน ล่วงหน้า 1 เดือน
พิกัดตรงข้ามโรงพยาบาลนวเวช
สถานที่ใกล้เคียง
ทางด่วนรามอินทรา–อาจณรงค์
CDC
เซ็นทรัล EastVille
สนใจติดต่อสอบถามได้ตลอดเวลา
Tel : 0***** (K. Boss)
Tel : 0***** (K. Mona)
Line Official : @045vtchl
Community garden
Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra, Bangkok
Recommendations
FAQs
There are 1 bedroom(s) with 1 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra is about ฿12,000 /mo.
The current rental PSM at Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra is about ฿452.83 / sqm.
Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra is located at Nuan Chan, Bueng Kum, Bangkok Nuan Chan Bueng Kum Bangkok.
Floor size of this unit at Chewathai Hallmark Ekkamai-Raminthra is 27 sqm.
Explore other options in and around Nuan Chan
Based on the property criteria, you might be interested on the following