Cordiz at Udomsuk, Bangkok

Udomsuk Road, Soi 39, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok

฿50,000 /mo

Baht

Beds

3

Beds

Baths

4

Baths

sqm (floor)

200

document-with-lines-o
Completed in Jan 2022
calendar-time-o
Listed on 11 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500298926
ruler-o
200 sqm floor area

About this property

ด่วน! ทาวน์โฮมหรู 3 ชั้น CORDIZ อุดมสุข พร้อมอยู่

𝗖𝗢𝗥𝗗𝗜𝗭 อุดมสุข บ้านทาวน์โฮมหรู 3 ชั้น

ทาวน์โฮม บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ชั้น พร้อมอยู่
พื้นที่ใช้สอยเทียบเท่าบ้านเดี่ยวถึง 200 ตร.ม.
วิวหน้าสวน ใกล้ชิดธรรมชาติ ดื่มด่ำบรรยากาศรับความสดชื่นกับพื้นที่สีเขียวในทุกวัน
𝗖𝗢𝗥𝗗𝗜𝗭 อุดมสุข บ้านทาวน์โฮมหรู 3 ชั้น
ขาย/เช่า (เจ้าของบ้านปล่อยเอง)

ทาวน์โฮม บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ชั้น พร้อมอยู่
พื้นที่ใช้สอยเทียบเท่าบ้านเดี่ยวถึง 200 ตร.ม.
มีสระว่ายน้ำ - ห้องฟิตเนส
ทำเลบนถนน "สุขุมวิท" หนึ่งเดียวในอุดมสุข
ลดเวลาการเดินทางด้วยรถไฟฟ้า 2 สาย เพียง 5 นาที! ถึงรถไฟฟ้าสถานีอุดมสุขและสถานีศรีอุดม
ใกล้ 4 ห้างดัง เช่น Central Bangna , Paradise Park , Seacon Square Srinakarin , BangnaBangkok Mall (โครงการในอนาคต)
ฟังก์ชัน แบบบ้านที่ออกแบบมาให้ทุกคนในครอบครัวอยู่ร่วมกันโดยไม่อึดอัด
3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 2 ที่จอดรถ (แต่ละห้องนอนใหญ่ม๊ากกกกก)
สร้างด้วยอิฐมอญแดงทั้งหลัง รองรับทุกการปรับเปลี่ยนฟังก์ชัน

เพียง 10 นาที* ขึ้นทางด่วนศรีรัช เชื่อมต่อสาทร หรือพระราม9

ใกล้ BTS อุดมสุข

ฟรีหลังคาโรงรถ #มีเครื่องทำน้ำอุ่นครบทุกห้อง

ฟรีปั๊มน้ำและแท้งค์น้ำ

ขาย 10 ล้านบาท

เช่า เดือนละ 50,000 บาท
สัญญา 1-2ปี มัดจำ 3 เดือน ล่ว

曼谷 CORDIZ Udomsuk 高端3层联排别墅

出售 / 出租(房东直租)

项目亮点

* 3层豪华联排别墅,精装修可直接入住
* 使用面积约 200 平方米,接近独栋别墅尺度
* 面向花园景观,绿色环绕,居住环境清新舒适

房屋详情

* 3间卧室(每间空间宽敞)
* 4间浴室
* 2个停车位
* 结构采用红砖建造,坚固耐用,可自由改造空间

社区配套

* 游泳池
* 健身房
* 社区绿化花园

黄金地段|素坤逸 Sukhumvit 生活圈

* 位于 Udomsuk 核心区域(曼谷东区优质地段)
* 距 BTS Udomsuk & BTS Sri Udom 仅约 5 分钟
* 约 10 分钟可达高速公路(Si Rat Expressway),直达沙吞 / Rama 9

价格

* 出售:10,000,000 泰铢
* 出租:50,000 泰铢 / 月
* 合同 1–2 年:押金 3 个月 + 预付 1 个月
* 优惠租金:45,000 泰铢 / 月
* 合同 3–4 年:押金 3 个月 + 预付 1 个月

security-access-control-o

24 hours security

Project Image

โครงการ ย่านอุดมสุข ราคาเริ่มต้นต่ำกว่า 7 ล้าน Cordiz at Udomsuk เป็นโครงการในซอยอุดมสุข 39 ถนนอุดม โดยรอบมีร้านค้าและร้านอาหารในระยะที่เดินไปได้ ใกล้ตลาดอุดมสุข, Makro อุดมสุข, 101 The Third Place, Seacon Square, Paradise Park, Udomsuk Walk, Central บางนา, Bangkok Mall(โครงการในอนาคต) เดินทางได้สะดวกทั้งรถส่วนตัวและรถสาธารณะ ใกล้จุดขึ้น-ลงทางด่วน, รถไฟฟ้าสายสีเขียว (BTS) สถานีอุดมสุขและรถไฟฟ้าสายสีเหลือง(MRT) สถานีศรีอุดม (โครงการในอนาคต) ในราคาโครงการ Cordiz at Udomsuk เริ่มต้น 6.6 ล้านบาท Cordiz at Udomsuk โครงการใหม่ ใจกลางอุดมสุข เพิ่มพื้นที่ความสุข สังคมส่วนตัวเหนือระดับ พร้อมเชื่อมต่อทุกเส้นทางสู่ใจกลางเมือง เพียง 5 นาที ถึง BTS อุดมสุข ตัวโครงการมีความเป็นส่วนตัว อีกทั้งการเดินทางด้วยรถประจำทางผ่านหลายสาย ใกล้ทางขึ้นลงทางด่วนบางนา รวมถึงยังเป็นทางลัดไปออกถนนสุขุมวิท, ถนนอุดมสุข, ทางด่วนด่านเก็บเงินสุขุมวิท 62 และทางด่วนฉลองรัชฝั่งมุ่งหน้ารามอินทราอีกด้วย ที่สำคัญโครงการ สุพัตรา คอนโดเทล รายล้อมด้วยที่อำนวยความสะดวกไม่ว่าจะเป็น Lotus อ่อนนุช เซ็นทรัลบางนา ซีคอนสแควร์ เสรีเซ็นเตอร์ อีกด้วย Cordiz at Udomsuk อยู่ในทำเลที่เป็นศูนย์กลางของไลฟ์สไตล์คนเมืองไม่ว่าจะเป็นชิม ชิล ช้อป ซึ่งย่านนี้เป็นแหล่งแห่งการช้อปปิ้งขนาดใหญ่ ศูนย์อาหารมากมาย และสวนสาธารณะเอาไว้พักผ่อนหย่อนใจ มีศักยภาพของทำเลที่อยู่ใจกลางเมืองมีครบครันมากและเป็นองค์ประกอบที่สำคัญในการอยู่อาศัย ประกอบกับที่เป็นโครงการสร้างเสร็จพร้อมอยู่ อีกทั้งราคาที่ไม่สูงมาก เหมาะสำหรับคนที่ชอบความเป็นส่วนตัว Cordiz at Udomsuk มีรถไฟฟ้าสายสีเขียว (BTS) สถานีอุดมสุข ในอนาคตก็จะมีทางเลือกในการเดินทางด้วยรถไฟฟ้ามายิ่งขึ้นเพราะตรงแยกอุดมสุขจะมีรถไฟฟ้าสายสีเหลือง (MRT) สถานีศรีอุดมเป็นเส้นที่เดินทางไปยังห้าแยกลาดพร้าว-สำโรง Cordiz at Udomsuk ถือว่าสะดวกมาก เพราะที่ตั้งโครงการอยู่ในซอยอุดมสุข 39 เป็นซอยที่เชื่อมกับซอยอุดมสุข 37 ปากซอยที่เป็นถนนอุดมสุขนั้นสามารถลัดเลาะได้หลายเส้นทาง ถนนอุดมปากทางเข้าเชื่อมกับถนนสุขุมวิท สุดถนนคือถนนศรีนครินทร์ และลัดไปยังถนนสุขุมวิท 101/1 และถนนบางนา-ตราดได้สะดวก สถานที่แนวไลฟ์สไตล์ที่ใกล้ Cordiz at Udomsuk มี 7Eleven , MiniBigC, Udomsuk Walk ในระยะที่เดินไปได้ ส่วนสองข้างทางถนนอุดมสุขมีร้านค้าและร้านอาหารเป็นระยะ ใกล้ๆมี Makro อุดมสุข สามารถซื้อของแห้งและของสด, ร้านอาหารหลากหลายร้าน ถ้าไปช่วงต้นถนนอุดมสุขก็จะมีตลาดสดและ One Udomsuk ตรงนั้นมีร้านค้าและร้านอาหารอีกเยอะ ไปตรงปุณณวิถีก็มี 101 The Third Place ตรงนั้นมีร้านอาหารดังๆหลายร้านไม่ว่าจะเป็นบอนชอน หรือร้าน After you หรือถ้าลัดมายังถนนสุขุมวิท 101/1 จะมีร้าน Maxvalu ชื่อโครงการ : Cordiz at Udomsuk (คอร์ดิซ แอท อุดมสุข) ผู้พัฒนาโครงการ : Peace & Living - พีซแอนด์ลีฟวิ่ง จำกัด ทำเลที่ตั้ง : ซอยอุดมสุข 39 ถนนอุดมสุข แขวงบางจาก เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 10260 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า : รถไฟฟ้า BTS สถานี อุดมสุข / รถไฟฟ้า MRT ศรีอุดม (สายสีเหลืองในอนาคต) พื้นที่โครงการ : 10-1-5.04 ไร่ ลักษณะโครงการ : ทาวน์โฮม 3 ชั้น รวมทั้งหมด 110 ยูนิต สถานะการก่อสร้าง : ปลายปี 2563 สิ่งอำนวยความสะดวก : อาคาร Clubhouse ซึ่งจะมีพื้นที่พักผ่อน พื้นที่นั่งเล่น, ห้องฟิตเนส ,สระว่ายน้ำระบบเกลือ, พื้นที่สีเขียวภายในและรอบๆโครงการ, สวนสาธารณะส่วนกลาง ระบบรักษาความปลอดภัย : กล้องวงจรปิด CCTV และ รปภ. 24 ชั่วโมง รูปแบบห้อง : 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ราคาเริ่มต้น : 6.6 ล้านบาท The Excel อุดมสุข Dolce อุดมสุข เดอะ ซีรี่ส์ อุดมสุข (The Series) THE KEY อุดมสุข

View project details
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
There are 3 bedroom(s) with 4 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at Cordiz at Udomsuk is about ฿50,000 /mo.
The current rental PSM at Cordiz at Udomsuk is about ฿250.00 / sqm.
Cordiz at Udomsuk is located at Udomsuk Road, Soi 39, Bang Chak, Phra Khanong, Bangkok Bang Chak Phra Khanong Bangkok.
Floor size of this unit at Cordiz at Udomsuk is 200 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy