Na Reva Charoennakhon, Bangkok
Charoen Nakhon Road, Samlae, Thon Buri, Bangkok
฿25,000 /mo
Baht1
Bed
1
Bath
43
sqm

Photos

Map View
About this property
คอนโด Duplex ณ รีวา เจริญนคร, กรุงเทพ
คอนโด Duplex เพดานสูง โปร่งโล่ง เหมือนอยู่บ้าน วิวโค้งน้ำบนชั้น 17 ️คลองสาน-เจริญนคร
ณ รีวา เจริญนคร (Na Reva Charoennakhon)
สัมผัสชีวิตเหนือระดับกับห้องสไตล์ Loft/Duplex เพดานสูงถึง 4.4 เมตร แยกสัดส่วนห้องนอนและห้องนั่งเล่นชัดเจน ชั้นสูง วิวสวย ลมดี บรรยากาศเงียบสงบเป็นส่วนตัว แต่งครบพร้อมลากกระเป๋าเข้าอยู่ได้ทันที!
รายละเอียดห้องพัก
รูปแบบ: Duplex 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
พื้นที่ใช้สอยรวม: ~43 ตร.ม. (ชั้นล่าง 28.75 ตร.ม. + ชั้นบน 14 ตร.ม.)
ชั้น 17: วิวสวยเต็มตา ไม่มีตึกบังในระยะประชิด
เพดานสูง: 4.4 เมตร ให้ความรู้สึกโปร่งโล่ง ไม่อึดอัด
️เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม (Premium Grade)
แอร์ 2 เครื่อง (เย็นฉ่ำทั่วห้อง)
สมาร์ททีวี และตู้เย็นขนาดใหญ่ 9.2 คิว
เครื่องซักผ้า+อบผ้าในตัว LG (ซัก 13 กก. / อบ 8 กก.)
เครื่องกรองน้ำ และเครื่องทำน้ำอุ่น
ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควันครบเซ็ต
โซฟานุ่มสบาย และชุดโต๊ะสำหรับทำงาน (WFH)
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ (Facilities)
สระว่ายน้ำแบบ Rooftop บนชั้น 29 (วิวแม่น้ำเจ้าพระยาสุดพาโนรามา)
ฟิตเนสอุปกรณ์ครบครัน และห้องเด็กเล่นสำหรับครอบครัว
บริการพิเศษ: มีรถรับ-ส่ง ไปยังสถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี
ทำเลและการเดินทาง
5 นาที ถึง BTS กรุงธนบุรี
10 นาที ถึง ICONSIAM (แหล่งช้อปปิ้งระดับโลก)
20-30 นาที ถึง ย่านธุรกิจสาทร-สีลม (ข้ามสะพานตากสินสะดวกมาก)
เงื่อนไขการเช่า
สัญญา 1 ปี : 25,000 บาท/เดือน
สัญญา 6 เดือน : 26,000 บาท/เดือน
ห้องสวย สภาพใหม่ ทำเลดีขนาดนี้ อย่าปล่อยให้หลุดมือนะคะ!
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดชมห้องจริง:
โทรศัพท์: 0*****
Line ID: @vivienestate
#NaRevaCharoennakhon #ณรีวาเจริญนคร #คอนโดเจริญนคร #คอนโดฝั่งธน #คอนโดDuplex #คอนโดให้เช่าเจริญนคร #ใกล้ไอคอนสยาม #คอนโดใกล้BTSกรุงธนบุรี #สุขุมวิทฝั่งธน #คอนโดloft
ณ รีวา เจริญนคร (Na Reva Charoennakhon)
รายละเอียดห้องพัก
รูปแบบ: Duplex 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
ชั้น 17: วิวสวยเต็มตา ไม่มีตึกบังในระยะประชิด
เพดานสูง: 4.4 เมตร ให้ความรู้สึกโปร่งโล่ง ไม่อึดอัด
️เฟอร์นิเจอร์ & เครื่องใช้ไฟฟ้าจัดเต็ม (Premium Grade)
แอร์ 2 เครื่อง (เย็นฉ่ำทั่วห้อง)
สมาร์ททีวี และตู้เย็นขนาดใหญ่ 9.2 คิว
เครื่องซักผ้า+อบผ้าในตัว LG (ซัก 13 กก. / อบ 8 กก.)
เครื่องกรองน้ำ และเครื่องทำน้ำอุ่น
ไมโครเวฟ, เตาไฟฟ้า พร้อมเครื่องดูดควันครบเซ็ต
โซฟานุ่มสบาย และชุดโต๊ะสำหรับทำงาน (WFH)
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ (Facilities)
ฟิตเนสอุปกรณ์ครบครัน และห้องเด็กเล่นสำหรับครอบครัว
บริการพิเศษ: มีรถรับ-ส่ง ไปยังสถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี
ทำเลและการเดินทาง
5 นาที ถึง BTS กรุงธนบุรี
10 นาที ถึง ICONSIAM (แหล่งช้อปปิ้งระดับโลก)
เงื่อนไขการเช่า
สัญญา 1 ปี : 25,000 บาท/เดือน
สัญญา 6 เดือน : 26,000 บาท/เดือน
ห้องสวย สภาพใหม่ ทำเลดีขนาดนี้ อย่าปล่อยให้หลุดมือนะคะ!
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือนัดชมห้องจริง:
โทรศัพท์: 0*****
Line ID: @vivienestate
Common facilities
24 hours security
Cctv
Fitness corner
Playground
Na Reva Charoennakhon, Bangkok

Na Reva Charoennakhon is a condo and apartment project located in Samre, Bangkok and it is scheduled for completion in Mar 2024. It has 253 units across 29 floors and was developed by Navarang Asset Co.,Ltd, who is also behind Baan Nara Wongwaen-Ramintra, Na Veera Phahol-Ari and Na Vara Residence.
View project detailsRecommendations
FAQs
There are 1 bedroom(s) with 1 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at Na Reva Charoennakhon is about ฿25,000 /mo.
The current rental PSM at Na Reva Charoennakhon is about ฿581.40 / sqm.
Na Reva Charoennakhon is located at Charoen Nakhon Road, Samlae, Thon Buri, Bangkok Samlae Thon Buri Bangkok.
Floor size of this unit at Na Reva Charoennakhon is 43 sqm.
Explore other options in and around Samlae
Based on the property criteria, you might be interested on the following