Quarter Thonglor, Bangkok
Soi Saengthong, Khlong Tan Nua, Watthana, Bangkok
฿99,000,000
Baht4
Beds
5
Baths
100
sqw (land)
฿ 247,500
/ sqm (land)

Photos

Map View
About this property
Super Luxury Quarter Thonglor
ขายบ้านเดี่ยวหรูระดับ Super Luxury ใจกลางทองหล่อ - สุขุมวิท 55 ให้ความเป็นส่วนตัวสูง ทั้งโครงการมีแค่จำนวน 9 ยูนิตเท่านั้น
โครงการ Quarter Thonglor (ควอเตอร์ ทองหล่อ)
ราคาขาย 99 ล้านบาท
รายละเอียดบ้าน
- ที่ดิน 400 ตร.ม. / 100 ตร.วา
- พื้นที่ใช้สอย 485 ตร.ม.
- 3 ชั้น พร้อมลิฟต์ในบ้าน
- 4 ห้องนอน | 5 ห้องน้ำ
- จอดรถ 4-6 คัน
- Fully furnished วัสดุตกแต่งใหม่ทั้งหมด ระดับ premium
จุดเด่นของทำเล
- ใกล้ BTS ทองหล่อ
- ใกล้ห้างสรรพสินค้าและคอมมูนิตี้มอลล์
- ใกล้โรงเรียนนานาชาติและโรงพยาบาลชั้นนำ
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- สวนส่วนกลางขนาดใหญ่
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อม CCTV
==========================
สนใจนัดชมบ้าน
ติดต่อ คุณภณิดา
โทร 0*****
Line ID*******
โครงการ Quarter Thonglor (ควอเตอร์ ทองหล่อ)
ราคาขาย 99 ล้านบาท
รายละเอียดบ้าน
- ที่ดิน 400 ตร.ม. / 100 ตร.วา
- พื้นที่ใช้สอย 485 ตร.ม.
- 3 ชั้น พร้อมลิฟต์ในบ้าน
- 4 ห้องนอน | 5 ห้องน้ำ
- จอดรถ 4-6 คัน
- Fully furnished วัสดุตกแต่งใหม่ทั้งหมด ระดับ premium
จุดเด่นของทำเล
- ใกล้ BTS ทองหล่อ
- ใกล้ห้างสรรพสินค้าและคอมมูนิตี้มอลล์
- ใกล้โรงเรียนนานาชาติและโรงพยาบาลชั้นนำ
สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ
- สวนส่วนกลางขนาดใหญ่
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง พร้อม CCTV
==========================
สนใจนัดชมบ้าน
ติดต่อ คุณภณิดา
โทร 0*****
Line ID*******
Amenities
Air-conditioning
Balcony
Common facilities
24 hours security
Cctv
Swimming pool
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Quarter Thonglor, Bangkok

Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at Quarter Thonglor is ฿99,000,000.
Current PSM at Quarter Thonglor is about ฿247,500 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 292,171 / mo.
Quarter Thonglor is located at Soi Saengthong, Khlong Tan Nua, Watthana, Bangkok Khlong Tan Nua Watthana Bangkok.
Floor size of this unit at Quarter Thonglor is 500 sqm.
Explore other options in and around Khlong Tan Nua
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Single Detached House For Sale
Show More