Superior Condominium, Nonthaburi
Bond Street, Pak Kret, Pak Kret, Nonthaburi
฿3,750,000
Baht2
Beds
3
Baths
106
sqm
฿ 35,377
/ sqm

Photos

Map View
About this property
เลควิว คอนโดมิเนียม สุพีเรียร์ 1
รหัสทรัพย์ T3070569
เลควิว คอนโดมิเนียม สุพีเรียร์ 1
- 2 Bedroom 3 Bathroom
- Size 106 Sq.m.
- 9 Floor Building Superior 1
- Price 3,750,000 Baht
- 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ขนาด 106 ตร.ม
- ชั้น 9 ตึก สุพีเรีย 1
- ห้องมุม วิวโล่ง โปร่ง สวย รีโนเวทใหม่ชั้น 9 มองเห็นทั้งฝั่งถนนหน้าอาคาร และ วิวทะเลสาบ ไม่มีตึกบัง
- ราคา 3,750,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แอร์,TV,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สิ่งอำนวยความสะดวก
– ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส
สนใจติดต่อ
@livingrealestates (มี @ ด้วยนะคะ)
*** รับฝากขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท ***
รับขายฝาก คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ในเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล
เลควิว คอนโดมิเนียม สุพีเรียร์ 1
- 2 Bedroom 3 Bathroom
- Size 106 Sq.m.
- 9 Floor Building Superior 1
- Price 3,750,000 Baht
- 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
- ขนาด 106 ตร.ม
- ชั้น 9 ตึก สุพีเรีย 1
- ราคา 3,750,000 บาท (ค่าโอนคนละครึ่ง)
เครื่องใช้ไฟฟ้า
- แอร์,TV,ตู้เย็น,ไมโครเวฟ,เครื่องทำน้ำอุ่น
เฟอร์นิเจอร์ครบ
สิ่งอำนวยความสะดวก
สนใจติดต่อ
@livingrealestates (มี @ ด้วยนะคะ)
*** รับฝากขาย/เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกประเภท ***
รับขายฝาก คอนโด บ้าน ทาวน์เฮ้าส์ ในเขตกรุงเทพฯ ปริมณฑล
Amenities
Air-conditioning
Common facilities
24 hours security
Aircon facilities
Car park
Cctv
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Superior Condominium, Nonthaburi
Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at Superior Condominium is ฿3,750,000.
Current PSM at Superior Condominium is about ฿35,377 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 11,067 / mo.
Superior Condominium is located at Bond Street, Pak Kret, Pak Kret, Nonthaburi Pak Kret Pak Kret Nonthaburi.
Floor size of this unit at Superior Condominium is 106 sqm.
Explore other options in and around Pak Kret
Based on the property criteria, you might be interested on the following