ขาย บ้านเดี่ยว 2ชั้น หมู่บ้านหัสดินทร์ สายไหม58/1 5นอน+ ราคาถูกสุดในโครงการ ถูกกว่ามือ1เกือบครึ่ง, Bangkok

Sai Mai, Bangkok

฿7,590,000

Baht

Beds

5+1

Beds

Baths

5

Baths

sqm

300

calendar-time-o
Listed on 17 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11764313
ruler-o
300 sqm floor area
auto-size-o
฿25,300 / sqm (floor)

About this property

ขาย บ้าน 2ชั้น หมู่บ้านหัสดินทร์ สายไหม58/1 5นอน

ราคาดี สุดในโครงการ ถูกกว่ามือ1เกือบครึ่ง

124 วา2 5นอน 5น้ำ (+1ห้องคนรับใช้, +1ห้องพระ)
พื้นที่ใช้สอย 300 ตรม

️ หลังริม วิวสระหน้าคลับเฮ้าส์
️ พื้นที่ข้างบ้านเหมาะทำสวนพักผ่อนสไตล์คาเฟ่ หรือออฟฟิศเล็กๆ

ขายเพียง 7.59 ล้าน บาท

*********************************

ซื้อบ้าน 1หลัง ได้ มากกว่า5คุ้ม!!

️ ค้ม1: บ้านเดี่ยวได้พื้นที่ใหญ่ 124ตรว. แปลงมุม
️ คุ้ม2: วิวสระว่ายน้ำสปอร์ตคลับ ด้านหน้า ด้านหลังวิวโล่ง
️ คุ้ม3: ใกล้รถไฟฟ้าคูคต แค่9นาที
️ คุ้ม4: สะดวกเพราะใกล้บิ๊กซีแบบหายใจรดต้นคอ
️ คุ้ม5: พื้นที่กว้าง เหมาะสำหรับทำสวนสไตล์คาเฟ่หรือออฟฟิศเล็กๆ

️ คุ้มสุดตรง ของดีแบบนี้ แต่ราคาถูกสุดในโครงการ!!! ถูกกว่าบ้านมือ1เกืองครึ่ง ️

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at ขาย บ้านเดี่ยว 2ชั้น หมู่บ้านหัสดินทร์ สายไหม58/1 5นอน+ ราคาถูกสุดในโครงการ ถูกกว่ามือ1เกือบครึ่ง is ฿7,590,000.
The estimated loan repayment is ฿ 22,399 / mo.
ขาย บ้านเดี่ยว 2ชั้น หมู่บ้านหัสดินทร์ สายไหม58/1 5นอน+ ราคาถูกสุดในโครงการ ถูกกว่ามือ1เกือบครึ่ง is located at Sai Mai, Bangkok Sai Mai Sai Mai Bangkok.
Floor size of this unit at ขาย บ้านเดี่ยว 2ชั้น หมู่บ้านหัสดินทร์ สายไหม58/1 5นอน+ ราคาถูกสุดในโครงการ ถูกกว่ามือ1เกือบครึ่ง is 300 sqm.