ขายที่ดินบางบ่อ สมุทรปราการ, Samut Prakan

Khlong Dan, Bang Bo, Samut Prakan

฿20,000,000

Baht

rai

5

rai

auto-size-o

฿ 2,500

calendar-time-o
Listed on 11 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500298540
asterisk-o
8,000 sqm / 5 rai land area
auto-size-o
฿2,500 / sqm (land)

About this property

ขายที่ดินบางบ่อ สมุทรปราการ

ที่ดินเปล่า 5 ไร่ ถมแล้วพร้อมใช้
หน้าดินสวย ไม่ต้องเสียเวลาถมเพิ่ม
ใกล้แหล่งชุมชน
ทำเลศักยภาพ โตต่อเนื่อง

พิกัด : ต.คลองด่าน อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการ
www.h*****

ราคาเพียง 20 ล้านบาท
ขายต่ำกว่าราคาประเมิน

เหมาะสำหรับ
สร้างบ้าน / บ้านสวน
ทำโกดัง / ธุรกิจ
เก็บลงทุนระยะยาว
เดินทางสะดวก เข้า-ออกง่าย

สนใจติดต่อ
Tel : 0***** คุณนพ
Line ID : hyingnop
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at ขายที่ดินบางบ่อ สมุทรปราการ is ฿20,000,000.
Current PSM at ขายที่ดินบางบ่อ สมุทรปราการ is about ฿2,500 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 59,024 / mo.
ขายที่ดินบางบ่อ สมุทรปราการ is located at Khlong Dan, Bang Bo, Samut Prakan Khlong Dan Bang Bo Samut Prakan.