ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร, Bangkok
Taling Chan, Bangkok
฿9,408,000
3
Beds
2
Baths
112
sqw (land)
฿ 21,000
/ sqm (land)

Photos

Map View
About this property
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร
ที่ตั้ง : 122 ซอย สวนผัก 2 แยก 4 แขวงตลิ่งชัน เขตตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร 10170
พิกัด : www.h*****
ขนาดพื้นที่ : 112 ตารางวา
รายละเอียด
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
- บ้านอาจต้องรีโนเวทใหม่เป็นบางจุด
- ทำเลดี ที่ดินกว้าง พื้นที่ใช้สอยเยอะ
- บรรยากาศเงียบ สงบ ร่มเย็น
- เหมาะสำหรับอยู่อาศัย หรือทำธุรกิจที่พักผู้สูงอายุ
ชั้น 1 พื้นที่ใช้สอยเยอะ
- 1 ห้องโถง
- 1 ห้องเธียเตอร์
- 1 ห้องครัว
- 1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
3 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
1 ห้องโถง
สถานที่ใกล้เคียง
- อยู่ใกล้ร้านอาหารร้านสะดวกซื้อ (600 เมตร)
- สำนักงานขนส่งกรุงเทพมหานครพื้นที่ 2 (900 เมตร)
- โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน)โรงเรียนสามัญศึกษา (900 เมตร)
- วัดน้อยใน (900 เมตร)
ขายราคา 84,000 บาท / ตารางวา
ราคารวม 9,408,000 บาท
ติดต่อได้ทันที คุณ แอ๊ด
โทร ๐๘๑-๒๙๗-๗๘๒๒ - ๐๘๐-๐๙๒-๖๘๓๖
Id : add6433
พิกัด : www.h*****
ขนาดพื้นที่ : 112 ตารางวา
รายละเอียด
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น
- บ้านอาจต้องรีโนเวทใหม่เป็นบางจุด
- ทำเลดี ที่ดินกว้าง พื้นที่ใช้สอยเยอะ
- บรรยากาศเงียบ สงบ ร่มเย็น
- เหมาะสำหรับอยู่อาศัย หรือทำธุรกิจที่พักผู้สูงอายุ
ชั้น 1 พื้นที่ใช้สอยเยอะ
- 1 ห้องโถง
- 1 ห้องเธียเตอร์
- 1 ห้องครัว
- 1 ห้องน้ำ
ชั้น 2
3 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
1 ห้องโถง
สถานที่ใกล้เคียง
- อยู่ใกล้ร้านอาหารร้านสะดวกซื้อ (600 เมตร)
- สำนักงานขนส่งกรุงเทพมหานครพื้นที่ 2 (900 เมตร)
- วัดน้อยใน (900 เมตร)
ขายราคา 84,000 บาท / ตารางวา
ราคารวม 9,408,000 บาท
ติดต่อได้ทันที คุณ แอ๊ด
โทร ๐๘๑-๒๙๗-๗๘๒๒ - ๐๘๐-๐๙๒-๖๘๓๖
Id : add6433
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร is ฿9,408,000.
Current PSM at ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร is about ฿21,000 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 27,765 / mo.
ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร is located at Taling Chan, Bangkok Taling Chan Taling Chan Bangkok.
Floor size of this unit at ขายบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมที่ดิน 112 ตรว. ซอย สวนผัก 2 ตลิ่งชัน กรุงเทพมหานคร is 448 sqm.
Explore other options in and around Taling Chan
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Single Detached House For Sale