ฉลองกรุงการ์เด้น, Bangkok

Lam Phak Chi, Nong Chok, Bangkok

฿2,900,000

Baht

sqw

1 rai 80

sqw

auto-size-o

฿ 1,510

calendar-time-o
Listed on 13 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500306666
asterisk-o
1,920 sqm / 1 rai 80 sqw land area
auto-size-o
฿1,510 / sqm (land)

About this property

ที่ดินเปล่า แปลงมุม โครงการ ฉลองกรุงการ์เด้น (ซอยวัดอู่ตะเภา)

รหัสทรัพย์ 11761 : ที่ดิน ถนนฉลองกรุง เเปลงสวย ** พิกัด : 13. 7***** ,100. 8*****

ประเภททรัพย์สิน : ที่ดินเปล่า แปลงมุม ถมแล้วบางส่วน ที่ดินสีเขียวประเภท ก. ๔ เหมาะทำบ้านพักอาศัย, โรงงาน, โกดัง หรือ ที่เก็บสินค้าเป็นแปลงมุมสวย ห่างถนนทางเข้าประมาณ 800 เมตร การเดินทางเข้า-ออกสะดวกหลายช่องทาง

เนื้อที่ : 1-0-80.6 ไร่

ราคาขาย : 2,900,000 บาท

โครงการ : ฉลองกรุงการ์เด้น (ซ.วัดอู่ตะเภา) **ตรงข้ามโรงงานฟุตบอลไทย(FBT)

** สอบถามเพิ่มเติม **

คุณอ้อ 0***** ออฟฟิศ โทร: 0***** , 0*****

ที่ตั้ง : ถนนหลัก ฉลองกรุง ถนนรอง เจ้าคุณทหาร เเขวงลำผักชี เขตหนองจอก จังหวัดกรุงเทพมหานคร

- Lotus express
- 7-eleven

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value