ซ.อ่อนนุช 20, Bangkok
Suan Luang, Bangkok
฿25,000 /mo
2
Beds
2
Baths
90
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ทำเลศักยภาพ ซ.อ่อนนุช 20
เช่า ทาวน์เฮ้าส์ 3 ชั้น ทำเลศักยภาพ ซ.อ่อนนุช 20 (Renovate ใหม่ทั้งหลัง!)
17279
ขนาด 21 ตร.ว.
1 ห้องนอนใหญ่ 3 ห้องน้ำ (ทุกชั้น)
ที่จอดรถ: 1 คันในร่ม
Highlight: พื้นที่เหมาะมากสำหรับสายแม่ค้าออนไลน์ หรือเก็บสต๊อกสินค้าที่ต้องการความเป็นระเบียบ
ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน
ที่ตั้ง ซอยอ่อนนุช 20แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 10250
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- เชื่อมต่ออ่อนนุช-สุขุมวิท-พัฒนาการ
- BTS อ่อนนุช
- ตลาดอ่อนนุช
- Big C Extra อ่อนนุช
- Lotus สุขุมวิท 50
- People Park Community Mall
- Makro Food Service อ่อนนุช
- ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์
- พาราไดซ์ พาร์ค
- True Digital Park
- สวนหลวง ร.9
- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท
สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ
Line id: @agent-condo (มี@นำหน้าด้วยค่ะ)
Tel. คุณไอรดา 0***** (WhatsApp)
Tel. แอดมิน 0*****
www.w*****
#ห้องเช่า #บ้านเช่า #กรุงเทพ #ขายคอนโด #ขายบ้าน #ขายคอนโดมือสอง #Bangkok #Thailand
#ราคาถูก #ใกล้BTS #ติดBTS #ติดรถไฟฟ้า #ปรึกษาอสังหาฟรี #Condo #เช่าขาย #ทำการตลาดฟรี
#ทาวน์โฮมให้เช่า #ขายทาวน์โฮม #เช่าคอนโด #เช่าออฟฟิศ #เช่าพื้นที่
17279
ขนาด 21 ตร.ว.
1 ห้องนอนใหญ่ 3 ห้องน้ำ (ทุกชั้น)
ที่จอดรถ: 1 คันในร่ม
ราคาเช่า 25,000 บาท/เดือน
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- เชื่อมต่ออ่อนนุช-สุขุมวิท-พัฒนาการ
- BTS อ่อนนุช
- ตลาดอ่อนนุช
- Big C Extra อ่อนนุช
- Lotus สุขุมวิท 50
- People Park Community Mall
- Makro Food Service อ่อนนุช
- ซีคอนสแควร์ ศรีนครินทร์
- พาราไดซ์ พาร์ค
- True Digital Park
- สวนหลวง ร.9
- โรงพยาบาลกล้วยน้ำไท
สอบถามเพิ่มเติมสแกนคิวอาร์โค้ด แคปรูปทักไลน์ค่ะ
Line id: @agent-condo (มี@นำหน้าด้วยค่ะ)
Tel. คุณไอรดา 0***** (WhatsApp)
Tel. แอดมิน 0*****
www.w*****
Recommendations
FAQs
There are 2 bedroom(s) with 2 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ซ.อ่อนนุช 20 is about ฿25,000 /mo.
The current rental PSM at ซ.อ่อนนุช 20 is about ฿277.78 / sqm.
ซ.อ่อนนุช 20 is located at Suan Luang, Bangkok Suan Luang Suan Luang Bangkok.
Floor size of this unit at ซ.อ่อนนุช 20 is 90 sqm.
Explore other options in and around Suan Luang
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Townhouse For Rent