ซอยงามวงศ์วาน 43, Bangkok
ซอยงามวงศ์วาน 43, Thung Song Hong, Lak Si, Bangkok
฿65,000,000
Baht1,600
sqm
฿ 40,625
/ sqm

Photos

Map View
About this property
ขาย / เช่า - อาคารสำนักงานใหม่ 6 ชั้น ซอยงามวงศ์วาน 43
ขาย / เช่า - อาคารสำนักงานใหม่ 6 ชั้น ซอยงามวงศ์วาน 43
เนื้อที่ 199 ตรวา พื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม.
- แอร์ 4 ตัว เฉพาะชั้น5
- มีเดินสาย Access point ไว้เรียบร้อย
- ลิฟท์ Mitsubishi 1ตัว
- สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ
- จอดรถ 11 คัน ในตึก
ปล่อยเช่า ราคา 450,000.- บาทต่อเดือน
เช่าขั้นต่ำ 3 ปี
ขายที่ 65 ล้านบาท ( ค่าใช้จ่ายการโอนคนละครึ่ง)
เนื้อที่ 199 ตรวา พื้นที่ใช้สอย 1,600 ตรม.
- แอร์ 4 ตัว เฉพาะชั้น5
- มีเดินสาย Access point ไว้เรียบร้อย
- ลิฟท์ Mitsubishi 1ตัว
- สระว่ายน้ำระบบน้ำเกลือ
- จอดรถ 11 คัน ในตึก
ปล่อยเช่า ราคา 450,000.- บาทต่อเดือน
เช่าขั้นต่ำ 3 ปี
ขายที่ 65 ล้านบาท ( ค่าใช้จ่ายการโอนคนละครึ่ง)
Amenities
Air-conditioning
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value
Recommendations
FAQs
The sale price of this unit at ซอยงามวงศ์วาน 43 is ฿65,000,000.
Current PSM at ซอยงามวงศ์วาน 43 is about ฿40,625 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 191,829 / mo.
ซอยงามวงศ์วาน 43 is located at ซอยงามวงศ์วาน 43, Thung Song Hong, Lak Si, Bangkok Thung Song Hong Lak Si Bangkok.
Floor size of this unit at ซอยงามวงศ์วาน 43 is 1,600 sqm.
Explore other options in and around Thung Song Hong
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Office Space For Sale