ถ.ศาลายา-บางภาษี ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม, Nakhon Pathom

Salaya, Phuttha Mon Thon, Nakhon Pathom

฿4,600,000

sqw (land)

20

sqw (land)

auto-size-o

฿ 57,500

calendar-time-o
Listed on 15 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500311923
ruler-o
80 sqm floor area

About this property

อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น ถ.ศาลายา-บางภาษี นครปฐม

-รหัสทรัพย์ :6482
-อาคารพาณิชย์ 4.5 ชั้น เนื้อที่ 20 ตร.ว.
-6 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ 1 ห้องนั่งเล่น
-บ้านมือสอง
(บ้านมือสอง,ขายบ้านมือสอง,ทาวน์เฮาส์มือสอง,บ้านเดี่ยวมือสอง
,บ้านมือสองราคาถูก,บ้านราคาถูก,นายหน้าขายบ้าน,ฝากขายบ้าน
,คอนโดมือสอง,อาคารพาณิชย์มือสอง,อพาร์ทเม้นท์มือสอง)

Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at ถ.ศาลายา-บางภาษี ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม is ฿4,600,000.
Current PSM at ถ.ศาลายา-บางภาษี ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม is about ฿57,500 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 13,575 / mo.
ถ.ศาลายา-บางภาษี ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม is located at Salaya, Phuttha Mon Thon, Nakhon Pathom Salaya Phuttha Mon Thon Nakhon Pathom.
Floor size of this unit at ถ.ศาลายา-บางภาษี ต.ศาลายา อ.พุทธมณฑล จ.นครปฐม is 80 sqm.