ถนนแพรกษา, Samut Prakan

Tai Ban Mai, Muang Samut Prakarn, Samut Prakan

฿390,000,000

sqw

13 rai 2 ngaan 12

sqw

auto-size-o

฿ 18,016

calendar-time-o
Listed on 15 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11682875
asterisk-o
21,648 sqm / 13 rai 2 ngaan 12 sqw land area
auto-size-o
฿18,016 / sqm (land)

About this property

ขายโรงงานริมถนนแพรกษา 13-2-12 ไร่ ตรงข้ามแม็คโคร เดินทางสะดวก

ขายโรงงานขนาดใหญ่
ริมถนนแพรกษา
ตรงข้ามแม็คโคร
พื้นที่ 13-2-12 ไร่
ถนน 6 เลน
พร้อมใบ รง.4
ISO9001
ISO14001

ทำเลดี ถ. แพรกษา ตัดใหม่เชื่อมกับ ถ.สุขุมวิท(สายเก่า)
ไปปากน้ำ ไปบางนา
และเชื่อกับบางพลีตำหรุ ไปถนนเทพารักษ์ ชลบุรี

ห่างจาก BTS แพรกษา 1.3
โรบินสัน สมุทรปราการ 1.3
ตลาดแบล็คมาเก็ต 1.2
ถนนวงแหวน ไปพระราม2 10 กม.
ไปทางด่วนบางนา 15 กม.

สนใจสอบถาม&นัดชม
:คุณเจ 092.895 4229 (ศูนย์เก้าสอง-แปดเก้าห้า-สี่สองสองเก้า)
0*****
#โรงงานพร้อมใบ รง.4
#โรงงานแพรกษา
#โรงงานใกล้ ทางด่วน สนามบิน
#โรงงานเดินทางสะดวก
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
FAQs
The sale price of this unit at ถนนแพรกษา is ฿390,000,000.
Current PSM at ถนนแพรกษา is about ฿18,016 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 1,150,979 / mo.
ถนนแพรกษา is located at Tai Ban Mai, Muang Samut Prakarn, Samut Prakan Tai Ban Mai Muang Samut Prakarn Samut Prakan.