ทวีวัฒนา, Bangkok
Thawi Watthana, Bangkok
฿260,000 /mo
2,100
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
ให้เช่าโชว์รูม / ร้านค้า / โกดังคลังสินค้า ติดถนนใหญ่ บรมราชชนนี
ให้เช่าโชว์รูม / ร้านค้า / โกดังคลังสินค้า ติดถนนใหญ่ บรมราชชนนี ทวีวัฒนา กรุงเทพ [ทำเลทองฝั่งธน!]
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 260,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
-
รายละเอียดและข้อมูลทรัพย์สิน (Code: FW 1***** )
พื้นที่ดิน: 380 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอยรวม: 2,100 ตารางเมตร
ฟังก์ชันภายใน: มีห้องออฟฟิศ / ห้องประชุม / ห้องพนักงาน แยกเป็นสัดส่วนพร้อมใช้งาน
เหมาะสำหรับ: สำนักงานขาย, โชว์รูมสินค้า, ร้านอาหารขนาดใหญ่, ร้านค้าต่างๆ หรือโกดังคลังสินค้าและศูนย์กระจายสินค้า
-
จุดเด่นของทรัพย์สินชิ้นนี้: ติดถนนใหญ่บรมราชชนนี: หน้ากว้าง เด่นสะดุดตา ทำการตลาดออฟไลน์ได้ทรงพลัง ลูกค้าและคู่ค้าหาเจอง่าย ไม่ต้องเข้าซอย
-
แคปหน้าจอรูปภาพทรัพย์นี้ ทักแชทสอบถามได้เลยค่ะ
นัดหมายเข้าชมสถานที่จริงล่วงหน้า 1-2 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
บริษัท ก้อง พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด รับฝาก ขาย : เช่า : จัดหา โกดัง โรงงาน คอนโด
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 260,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่าขั้นต่ำ 3 ปี
-
รายละเอียดและข้อมูลทรัพย์สิน (Code: FW 1***** )
พื้นที่ดิน: 380 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอยรวม: 2,100 ตารางเมตร
-
-
แคปหน้าจอรูปภาพทรัพย์นี้ ทักแชทสอบถามได้เลยค่ะ
นัดหมายเข้าชมสถานที่จริงล่วงหน้า 1-2 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
Recommendations
FAQs
There are 0 bedroom(s) with 0 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ทวีวัฒนา is about ฿260,000 /mo.
The current rental PSM at ทวีวัฒนา is about ฿123.81 / sqm.
ทวีวัฒนา is located at Thawi Watthana, Bangkok Thawi Watthana Thawi Watthana Bangkok.
Floor size of this unit at ทวีวัฒนา is 2,100 sqm.
Explore other options in and around Thawi Watthana
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Warehouse/Factory For Rent