ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก, Saraburi

เทศบาล 4, Pak Prieo, Muang Saraburi, Saraburi

฿2,004,000

Baht

sqw

133

sqw

auto-size-o

฿ 3,767

calendar-time-o
Listed on 11 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500298508
asterisk-o
532 sqm / 133 sqw land area
auto-size-o
฿3,767 / sqm (land)

About this property

ที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว ในตัวเมืองสระบุรี ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก

สนใจติดต่อ
บริษัท เซ็นทรัล โฮม พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
โทร : 062/459/6426
โทร : 093/969/5663
ไลน์ : lyn.ployvalinn459

รหัสทรัพย์ 7081
ที่ตั้ง : ถนนเทศบาล 4 ตำบลปากเพรียว อำเภอเมือง จังหวัดสระบุรี 18000

รายละเอียดทรัพย์
- เนื้อที่ดิน 133.6 ตารางวา ถมแล้ว กว้าง 30 เมตร ลึก 18 เมตร
- มีน้ำประปาไฟฟ้า พร้อมปลูกบ้าน
- อยู่ในตัวเมืองสระบุรี ถนนเทศบาล 4  ซอย 39 ใกล้โรงเรียนกล่อมดิน
- น้ำไม่ท่วม เหลือเพียง 3 แปลงสุดท้าย
- เหมาะกับการลงทุน สร้างบ้าน และที่พักอาศัย
- บรรยากาศลมเย็น ร่มรื่น ปลอดภัย น่าอยู่อาศัย
- หน้าที่ดินหันทิศใต้

สถานที่สำคัญ ใกล้เคียง 
- สถานีรถไฟสระบุรี
- โรบินสัน สระบุรี, สุขอนันต์ ปาร์ค, ห้างทวีกิจคอมเพล็กซ์, โลตัส สระบุรี
- โรงเรียนกล่อมดินการศึกษา, โรงเรียนสระบุรีวิทยาคม, โรงเรียนอนุบาลสระบุรี
- วิทยาลัยเทคนิคสระบุรี, วิทยาลัยอาชีวศึกษาสระบุรี
- โรงพยาบาลสระบุรี, โรงพยาบาลมิตรภาพเมโมเรียลสระบุรี
- ตลาดสดสระบุรี
- วัดศาลาแดง สระบุรี
- ศาลากลางจังหวัดสระบุรี, ศาลจังหวัดสระบุรี
- สถานีขนส่งผู้โดยสารจังหวัดสระบุรี
- สถานีตำรวจภูธรเมืองสระบุรี
- ถนนพหลโยธิน, ถนนมิตรภาพ

#ขายที่ดินสระบุรี #ที่ดินตัวเมืองสระบุรี #ที่ดินถมแล้วพร้อมปลูกบ้าน #ที่ดินปากเพรียว #ที่ดินใกล้โรงพยาบาลสระบุรี #ที่ดินราคาถูกสระบุรี #ใกล้โรบินสันสระบุรี #ปากเพรียว #เมืองสระบุรี #สระบุรี #ราคาดีที่สุด #รับฝากขายคอนโด #รับฝากขายบ้าน #รับฝากขายที่ดิน #บริษัทเซ็นทรัลโฮมพร็อพเพอร์ตี้ #รับฝากขายอสังหาฟรี #Centralhomeproperty #Agencyforrealestate