ที่ดิน 181 ตารางวา ซอยวิบูลอุปถัมภ์ สุทธิสาร, Bangkok

Samsen Nok, Huai Khwang, Bangkok

฿25,000,000

sqw

181

sqw

auto-size-o

฿ 34,530

/ sqm

940 m (11 mins) from YL02 Phawana MRT

calendar-time-o
Listed on 9 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500297242
asterisk-o
724 sqm / 181 sqw land area
auto-size-o
฿34,530 / sqm (land)

About this property

ที่ดิน 181 ตรว.ใกล้รถไฟฟ้าย่านสุทธิสารห้วยขวาง

- ที่ดินตั้งอยู่ในซอยภิบูลอุปถัมภ์ ถนนสุทธิสารวินิจฉัย แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
- เนื้อที่ดินขนาด 181 ตารางวา แปลงเป็นสี่เหลี่ยม หน้ากว้าง 28 เมตร ลึก 25 เมตร
- ในที่ดินแบ่งเป็นสองโฉนด มีสิ่งปลูกสร้างเป็นบ้านเก่าๆอยู่ในที่ดิน แถมไปกับที่ดิน
- ถนนหน้าที่ดินเป็นทางสาธารณะ ปูด้วยคอนกรีต แนวเขตทางกว้าง 6 เมตร
- ผังการใช้ประโยชน์ในที่ดินเป็นพื้นที่สีส้ม
- เส้นทางเข้าออกได้หลายเส้นทาง ทางถนนรัชดาแยกสุทธิสาร รัชดาซอย18 แยกห้วยขวาง
ทางถนนลาดพร้าวซอย 48 ซอย64 หรือออกทางเหม่งจ๋ายเลียบทางด่วนรามอินทราได้
- ใกล้รถไฟฟ้าใต้ดินสถานีสุทธิสาร รถไฟฟ้าสายสีเหลืองสถานีภาวนา
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ที่ดิน 181 ตารางวา ซอยวิบูลอุปถัมภ์ สุทธิสาร is ฿25,000,000.
Current PSM at ที่ดิน 181 ตารางวา ซอยวิบูลอุปถัมภ์ สุทธิสาร is about ฿34,530 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 73,780 / mo.
ที่ดิน 181 ตารางวา ซอยวิบูลอุปถัมภ์ สุทธิสาร is located at Samsen Nok, Huai Khwang, Bangkok Samsen Nok Huai Khwang Bangkok.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy