ที่ดินกำแพงแสน นครปฐม, Nakhon Pathom

Tarang Phikul, Kamphaeng Saen, Nakhon Pathom

฿2,100,000

Baht

sqw

1 rai 18

sqw

auto-size-o

฿ 1,256

calendar-time-o
Listed on 21 Apr 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500259956
asterisk-o
1,672 sqm / 1 rai 18 sqw land area
auto-size-o
฿1,256 / sqm (land)

About this property

ขายที่ดิน เนื้อที่ 1 ไร่ 18.5 ตร.วา กำแพงแสน นครปฐม

ที่ดิน : กำแพงแสน นครปฐม
ที่ตั้ง : ต.รางพิกุล อ.กำแพงแสน จ.นครปฐม
รหัสทรัพย์ : T-138568

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 1 ไร่ 18.5 ตารางวา
กว้าง : 67.00 เมตร ลึก : 22.50 เมตร
ทิศ : ใต้

รายละเอียดเพิ่มเติม :
ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ล้อมรั้วพร้อมประตูเรียบร้อยแล้ว
ห่างจาก ม.เกษตร กำแพงแสน 2.2 กม.

ราคา : 2,100,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,99. 9*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** มล (รหัสตัวแทน 3234)
Line ID : monrudee2527
Tel : 0***** เอก (รหัสตัวแทน 3234-1)
Line ID : dspchaiya

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at ที่ดินกำแพงแสน นครปฐม is ฿2,100,000.
Current PSM at ที่ดินกำแพงแสน นครปฐม is about ฿1,256 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 6,197 / mo.
ที่ดินกำแพงแสน นครปฐม is located at Tarang Phikul, Kamphaeng Saen, Nakhon Pathom Tarang Phikul Kamphaeng Saen Nakhon Pathom.