ที่ดินคอนสวรรค์ ชัยภูมิ, Chaiyaphum

Khon San, Chaiyaphum

฿6,500,000

sqw

2 rai 2 ngaan 35

sqw

auto-size-o

฿ 1,570

calendar-time-o
Listed on 18 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500317943
asterisk-o
4,140 sqm / 2 rai 2 ngaan 35 sqw land area
auto-size-o
฿1,570 / sqm (land)

About this property

ขายที่ดิน เนื้อที่ 2 ไร่ 2 งาน 35 ตร.วา คอนสาร ชัยภูมิ

ที่ดิน : คอนสาร ชัยภูมิ
ที่ตั้ง : ต.คอนสาร อ.คอนสาร จ.ชัยภูมิ
รหัสทรัพย์ : T-140757

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 2 ไร่ 2 งาน 35.0 ตารางวา
กว้าง : 42.42 เมตร ลึก : 134.72 เมตร
ทิศ : ตะวันตก
รายละเอียดเพิ่มเติม : ที่ดินพร้อมสิ่งปลูกสร้าง ทำเลดีในตัวอำเภอคอนสาร จ.ชัยภูมิ
บรรยากาศเงียบสงบ รายล้อมด้วยธรรมชาติ เหมาะทำร้านอาหาร คาเฟ่ รีสอร์ท บ้านพัก หรือสถานที่พักผ่อน

ถนนลาดยางเข้าถึงหน้าแปลง เดินทางสะดวก

• มีสิ่งปลูกสร้างพร้อมต่อยอดใช้งาน
• น้ำประปาและไฟฟ้าพร้อมใช้งาน
• ทำเลสงบ เป็นส่วนตัว อากาศดี
• พื้นที่เปิดโล่ง มองเห็นวิวธรรมชาติสวยงาม

สถานที่ใกล้เคียง
• สะพานไม้หมาก บ้านฝ่ายดินสอ
• วัดคอนสารวราราม
• อู่พีบีเจ การาจ
• ใกล้ชุมชนและร้านค้าในตัวอำเภอคอนสาร

ทำเลมีศักยภาพ เหมาะทั้งซื้อเพื่ออยู่อาศัยและลงทุนต่อยอดธุรกิจในอนาคต

ราคา : 6,500,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,101. 9*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** ต้นอ้อ (รหัสตัวแทน 7737)
Line ID : 11tonaor

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment