ที่ดินสามโคก ปทุมธานี, Pathum Thani

Ban Pa-thum, Sam Khok, Pathum Thani

฿39,160,000

sqw

4 rai 3 ngaan 58

sqw

auto-size-o

฿ 5,000

calendar-time-o
Listed on 14 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500309543
asterisk-o
7,832 sqm / 4 rai 3 ngaan 58 sqw land area
auto-size-o
฿5,000 / sqm (land)

About this property

ขายด่วนที่ดิน เนื้อที่ 4 ไร่ 3 งาน 58 ตารางวา สามโคก ปทุมธานี

ที่ดิน : สามโคก ปทุมธานี
ที่ตั้ง : ต.บ้านปทุม อ.สามโคก จ.ปทุมธานี
รหัสทรัพย์ : T-140354

ประเภท : ที่ดิน
เนื้อที่ : 4 ไร่ 3 งาน 58.0 ตารางวา

รายละเอียดเพิ่มเติม :
- ที่ดินแปลงใหญ่ รูปทรงสวย ใช้งานง่าย
- มีพื้นที่สีเขียว ปลูกกล้วยและพืชเกษตรไว้แล้วบางส่วน
- บรรยากาศเงียบสงบ เป็นธรรมชาติ อากาศดี
- อยู่ใกล้ชุมชน แต่ยังได้ความเป็นส่วนตัว
- อยู่ด้านหลังการประปาส่วนภูมิภาคสามโคก ทำเลหาไม่ยาก
- ถนนเข้าถึงแปลงได้ รถสวนกันสะดวก
- เหมาะทำบ้านสวน คาเฟ่ ฟาร์มเกษตร โกดัง หรือแบ่งล็อกลงทุน
- พื้นที่โดยรอบเริ่มมีบ้านพักอาศัยและกิจการเพิ่มขึ้นต่อเนื่อง
- หน้ากว้างหลายด้าน มีศักยภาพพัฒนาได้หลากหลาย

การเดินทางสะดวก
- เข้า-ออกได้ทั้งเส้นทางสามโคก และถนนปทุมธานี-เสนา
- ถนนทางหลวงหมายเลข 3309
- เชื่อมถนน 346 ปทุมธานี-บางเลน ได้สะดวก
- เดินทางเข้าเมืองปทุมธานี รังสิต แจ้งวัฒนะ ได้ง่าย
- สามารถเชื่อมออกถนนกาญจนาภิเษก และราชพฤกษ์ได้

- ซื้อเก็บลงทุนระยะยาว

ราคา : 39,160,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 5*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่