หมู่บ้านจันทร์ธารา, Chon Buri (Pattaya)

Bueng, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)

฿2,190,000

Baht

Beds

2

Beds

Baths

2

Baths

sqw (land)

45

sqw (land)

auto-size-o

฿ 12,167

calendar-time-o
Listed on 20 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 60029269
ruler-o
180 sqm floor area
asterisk-o
180 sqm / 45 sqw land area

About this property

พิกัดหนองแขวะ ซอยมิตรสัมพันธ์ ใกล้วัดอัมพวัน หนองแขวะ

#ราคาขาย 1.59 ล้านบ้าน มีพื้นที่เยอะ
#ขายถูกต่ำกว่าราคาประเมิน
#ขายบ้านแฝด #หมู่บ้านจันทร์ธารา
#พิกัดหนองแขวะ ซอยมิตรสัมพันธ์
ต.บึง อ.ศรีราชา จ.ชลบุรี
รายละเอียดทรัพย์
ราคาขาย 1.59 ล้านบาท #ขายถูกมากกก
#ต่ำกว่าราคาประเมินมากๆ
*พื้นที่ 45 ตร.ว
*2ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องโถง 1ห้องครัว
*พื้นที่ใกล้เคียง
*ใกล้วิทยาลัยเทคโนโลยีทางทะเลแห่งเอเชีย
*บ.ชินเฮือง (สาขาศรีราชา)
*บ.Thai cubic
*ใกล้วัดอัมพวัน หนองแขวะ

สนใจนัดชม แจ้งล่วงหน้า 1 วันนะคะ
สอบถามปรึกษาสินเชื่อ นัดชมบ้าน ล่วงหน้า 1 วันจ้า
แอ้ด ไลน์ ส่วน ตัว มาได้ นะคะ

โทรติดต่อ
Eve1= 0***** AIS
Eve2= 0***** True
Eve3= 0***** True
Eve4= 0***** (ใหม่) AIS
Eve5= 0*****

Line id : ingfar1558
แอดไลน์อัตโนมัติ : www.h*****

0***** โพธิ์
(line id) : sansaniinnlove
แอดไลน์อัตโนมัติ : www.h*****
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at หมู่บ้านจันทร์ธารา is ฿2,190,000.
Current PSM at หมู่บ้านจันทร์ธารา is about ฿12,167 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 6,463 / mo.
หมู่บ้านจันทร์ธารา is located at Bueng, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Bueng Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at หมู่บ้านจันทร์ธารา is 180 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy