หมู่บ้านธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อชลบุรี, Chon Buri (Pattaya)

Nong - Kham, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)

฿3,290,000

Baht

Beds

3

Beds

Baths

2

Baths

sqw (land)

36

sqw (land)

auto-size-o

฿ 22,847

calendar-time-o
Listed on 20 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 11835498
ruler-o
144 sqm floor area
asterisk-o
144 sqm / 36 sqw land area

About this property

เดินทางสะดวก เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง และ ใกล้ทางเข้า-ออกมอเตอร์เวย์ขา

เข้าใหม่ #รอรีโนเวท จ้า #ธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อ
ห้องนอน : 3 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
จอดรถได้ : 2 คัน
พื้นที่ : 36 ตารางวา

ธาดาทาวน์ ออร่า หนองค้อ
เลขที่ 199/55 ซอย 7 ม 9 ต.หนองขาม อ ศรีราชา จ ชลบุรี
www.h*****

เพียง 3.290,000 รีโนเวทต่อเติมทั้งหลัง
แถม ฮู้ดเตา

สอบถามปรึกษาสินเชื่อ นัดชมบ้าน ล่วงหน้า 1 วันจ้า
แอ้ด ไลน์ ส่วน ตัว มาได้ นะคะ
นัดชมบ้าน ล่วงหน้า 1 วันจ้า

โทรติดต่อ
Eve1= 0***** AIS
Eve2= 0***** True
Eve3= 0***** True
Eve4= 0***** (ใหม่) AIS
Eve5= 0*****

Line id : ingfar1558
แอดไลน์อัตโนมัติ : www.h*****

0***** โพธิ์
(line id) : sansaniinnlove
แอดไลน์อัตโนมัติ : www.h*****
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at หมู่บ้านธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อชลบุรี is ฿3,290,000.
Current PSM at หมู่บ้านธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อชลบุรี is about ฿22,847 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 9,709 / mo.
หมู่บ้านธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อชลบุรี is located at Nong - Kham, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Nong - Kham Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at หมู่บ้านธาดาทาวน์ออร่าหนองค้อชลบุรี is 144 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy