หอพักพระประแดง สมุทรปราการ, Samut Prakan

Bang Phung, Phra Pra Daeng, Samut Prakan

฿5,900,000

Baht

sqm (floor)

100

sqm (floor)

auto-size-o

฿ 59,000

calendar-time-o
Listed on 22 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500328524
ruler-o
100 sqm floor area

About this property

ขายหอพัก 4 ชั้น ซอยสุขสวัสดิ์ 39 ถนนสุขสวัสดิ์ พระประแดง สมุทรปราการ

หอพัก : พระประแดง สมุทรปราการ
ที่ตั้ง : ถนน สุขสวัสดิ์ ต.บางพึ่ง อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ
รหัสทรัพย์ : T-140918

ประเภท : อพาร์ทเม้นท์
สูง : 4 ชั้น
เนื้อที่ : 40.0 ตารางวา

จอดรถได้ : 6 คัน

รายละเอียดเพิ่มเติม : ห้องกว้าง 3 คูณ 5 เมตร
มีทั้งหมด 18 ห้อง
ชั้นล่าง 3ห้อง ชั้นที่ 2 มี 5 ห้อง ชั้นที่ 3 มี 5 ห้อง ชั้นที่ 4 มี 5 ห้อง
ค่าเช่าห้องละ 1***** ค่าไฟยูนิตละ 6 บาท ค่าน้ำ 14 บาท
รวมรายรับตกเดือนละ 30,000 บา
เดินถึงถนนสุขสวัสดิ์ไม่เกิน 10 เมตร
ใกล้ถนนใหญ่สุขสวัสดิ์ บิ๊กซีพระประแดง
ไปโรงพยาบาล บิ๊กซีพระประแดง โรงเรียนสุขสวัสดิ์ โรงเรียนราชประชา

ราคา : 5,900,000 บาท

ลิงค์แผนที่ : www.h***** ,100. 5*****

**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0***** เล็ก (รหัสตัวแทน 6962)
Line ID : virasuda5751

Callcenter : 0*****

สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.w*****

The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at หอพักพระประแดง สมุทรปราการ is ฿5,900,000.
Current PSM at หอพักพระประแดง สมุทรปราการ is about ฿59,000 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 17,412 / mo.
หอพักพระประแดง สมุทรปราการ is located at Bang Phung, Phra Pra Daeng, Samut Prakan Bang Phung Phra Pra Daeng Samut Prakan.
Floor size of this unit at หอพักพระประแดง สมุทรปราการ is 100 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy