เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท, Nakhon Ratchasima

Khlong Muang, Pak Chong, Nakhon Ratchasima

฿31,900,000

sqm (floor)

400

sqm (floor)

auto-size-o

฿ 79,750

calendar-time-o
Listed on 12 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500301904
ruler-o
400 sqm floor area

About this property

ขายรีสอร์ตเขาใหญ่ เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท ปากช่อง นครราชสีมา

ขายรีสอร์ตเขาใหญ่ เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท ถนนโยธาธิการ ตำบลคลองม่วง อำเภอปากช่อง นครราชสีมา ราคา 31,900,000 บาท

จุดเด่นที่น่าสนใจ
- ระบบไฟฟ้าลงใต้ดินทั้งโครงการ
- Iconic Tree ตกแต่งด้วยต้นโอลีฟนำเข้าอายุกว่า 250 ปี
- ระบบน้ำมาตรฐานสากล

ข้อมูลสินทรัพย์
รหัสสินทรัพย์ L085666
ประเภทอสังหา ฯ โรงแรม / รีสอร์ท
ขนาดที่ดิน 1-0-0
จำนวนชั้น 2 ชั้น

รายละเอียด
- รีสอร์ท 6 หลัง
มี Standard 2 หลัง ตบแต่งครบ

มี Deluxe 1 หลัง มีอ่างแช่น้ำ

มี Family 2 หลัง พื้นที่กว้าง รองรับครอบครัวใหญ่

- Villa Jacuzzi Luxury 1 หลัง
เป็นวิลล่า 2 ชั้น พื้นที่กว้างพิเศษ มีสวนสไตล์ญี่ปุ่น และอ่างจากุชซี่ระบบน้ำอุ่น

- บ้านพักส่วนตัว / บ้านรับรอง 1 หลัง

ที่ตั้งและสถานที่ใกล้เคียง
โครงการ เทอร์ราสกาย โฮม ตำบลคลองม่วง ปากช่อง,นครราชสีมา
ถนนโยธาธิการ
Estimated mortgage
Mortgage breakdown
Est. monthly repayment
฿ 0 / mo
0%
0%
฿ 0 Principal
฿ 0 Interest
Upfront costs
Total downpayment
฿ 0
0%
0%
Downpayment
฿ 0 Loan amount at 0% Loan-to-value

฿
฿
%
Yrs
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
The sale price of this unit at เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท is ฿31,900,000.
Current PSM at เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท is about ฿79,750 / sqm.
The estimated loan repayment is ฿ 94,144 / mo.
เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท is located at Khlong Muang, Pak Chong, Nakhon Ratchasima Khlong Muang Pak Chong Nakhon Ratchasima.
Floor size of this unit at เทอร์ร่าสกาย โฮม รีสอร์ท is 400 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy