โกดัง คลองหลวง, Pathum Thani
Khlong Nung, Khlong Luang, Pathum Thani
฿70,000 /mo
Baht777
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
โกดังสร้างใหม่ คลองหลวง ปทุมธานี รถใหญ่เข้าออกสะดวก
โกดังให้เช่า/รับเอเจ้นท์
พิกัด...ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
www.h*****
ขนาด...พื้นที่ 777 ตารางเมตร ( เขตพื้นที่สีม่วงเข้ม )
รายละเอียดข้อมูลทรัพย์
ขนาด....พื้นที่ 777 ตารางเมตร ( เขตพื้นที่สีม่วงเข้ม )
พื้นที่ใช้สอยภายในอาคารโกดัง 345 ตารางเมตร
ระยะเว้น หน้า - หลัง 6 เมตรลงเสาเข็ม
ระยะเว้นด้านข้าง ซ้าย- ขวา 3 เมตร
พื้นที่ หน้ากว้าง 17.5 x 42 เมตร
ภายในโกดัง สูงโปร่ง , อากาศถ่ายเทดี
มีออฟฟิศ / สำนักงาน ขนาด 24 ตารางเมตร 4.8×5 เมตร พร้อมใช้งาน
มีห้องน้ำ 3 ห้อง
ชาย 1 ห้อง หญิง 2 ห้อง
ห้องเก็บของ 1 ห้อง ห้องอาบน้ำ 1 ห้อง
พื้นรับน้ำหนักได้ถึง 2 ตัน / ตารางเมตร
ความสูงโกดัง 9 เมตร
หน้ากว้างโกดัง 11.5 เมตร
ความลึกโกดัง 30 เมตร
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส
ถนนหน้าโครงการ กว้าง 16 เมตร
รถใหญ่ ,รถพ่วง ,รถสิบล้อ - 24 ล้อ สามารถวิ่งเข้า - ออก ได้สะดวก
เหมาะสำหรับเป็นโรงงานผลิต , โกดังสินค้า , คลังสินค้า , หน้าร้าน ฯลฯ
อยู่ใกล้ถนนพหลโยธิน
ห่างจากนิคม นวนคร 3 กม
ห่างจากตลาดไท 5 กิโลเมตร
ห่างจากโรงพยาบาลนวนคร ปทุมธานี 1.2
ค่าไฟฟ้ายูนิตละ 10 บาท
ประปาจ่ายตามจริง กปน. ประเภทธุรกิจค่ะ
出租仓库 / 厂房(欢迎中介合作)
地点:Khlong Nueng, Khlong Luang, Pathum Thani
土地面积:777 平方米(深紫色工业用地)
仓库详细信息
土地面积 777 平方米
仓库内部使用面积 345 平方米
前后退距 6 米(已打桩)
左右侧退距各 3 米
土地尺寸:17.5 × 42 米
仓库内部空间高挑通风良好
配备办公室 / 办公区域
面积 24 平方米(4.8 × 5 米)
可直接投入使用
卫生间共 3 间
• 男卫生间 1 间
• 女卫生间 2 间
• 储藏室 1 间
• 淋浴室 1 间
地面承重可达 2 吨 / 平方米
仓库高度 9 米
仓库宽度 11.5 米
仓库深度 30 米
三相电系统(3 Phase)
项目前方道路宽 16 米
大型车辆、拖车、10轮–24轮货车可方便进出
• 靠近 Phahonyothin 路
• 距离 Nava Nakorn 工业园约 3 公里
• 距离 Talaad Thai 市场约 5 公里
• 距离 Nava Nakorn Hospital Pathum Thani 约 1.2 公里
电费:10 泰铢 / 度
水费:按政府商业用水标准实际支付
พิกัด...ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
www.h*****
ขนาด...พื้นที่ 777 ตารางเมตร ( เขตพื้นที่สีม่วงเข้ม )
รายละเอียดข้อมูลทรัพย์
ขนาด....พื้นที่ 777 ตารางเมตร ( เขตพื้นที่สีม่วงเข้ม )
พื้นที่ใช้สอยภายในอาคารโกดัง 345 ตารางเมตร
ระยะเว้น หน้า - หลัง 6 เมตรลงเสาเข็ม
ระยะเว้นด้านข้าง ซ้าย- ขวา 3 เมตร
พื้นที่ หน้ากว้าง 17.5 x 42 เมตร
ภายในโกดัง สูงโปร่ง , อากาศถ่ายเทดี
มีห้องน้ำ 3 ห้อง
ชาย 1 ห้อง หญิง 2 ห้อง
ห้องเก็บของ 1 ห้อง ห้องอาบน้ำ 1 ห้อง
พื้นรับน้ำหนักได้ถึง 2 ตัน / ตารางเมตร
ความสูงโกดัง 9 เมตร
หน้ากว้างโกดัง 11.5 เมตร
ความลึกโกดัง 30 เมตร
ระบบไฟฟ้า 3 เฟส
ถนนหน้าโครงการ กว้าง 16 เมตร
อยู่ใกล้ถนนพหลโยธิน
ห่างจากนิคม นวนคร 3 กม
ห่างจากตลาดไท 5 กิโลเมตร
ห่างจากโรงพยาบาลนวนคร ปทุมธานี 1.2
ค่าไฟฟ้ายูนิตละ 10 บาท
ประปาจ่ายตามจริง กปน. ประเภทธุรกิจค่ะ
出租仓库 / 厂房(欢迎中介合作)
地点:Khlong Nueng, Khlong Luang, Pathum Thani
土地面积:777 平方米(深紫色工业用地)
仓库详细信息
土地面积 777 平方米
仓库内部使用面积 345 平方米
前后退距 6 米(已打桩)
左右侧退距各 3 米
土地尺寸:17.5 × 42 米
仓库内部空间高挑通风良好
配备办公室 / 办公区域
面积 24 平方米(4.8 × 5 米)
可直接投入使用
卫生间共 3 间
• 男卫生间 1 间
• 女卫生间 2 间
• 储藏室 1 间
• 淋浴室 1 间
地面承重可达 2 吨 / 平方米
仓库高度 9 米
仓库宽度 11.5 米
仓库深度 30 米
三相电系统(3 Phase)
项目前方道路宽 16 米
大型车辆、拖车、10轮–24轮货车可方便进出
• 靠近 Phahonyothin 路
• 距离 Nava Nakorn 工业园约 3 公里
• 距离 Talaad Thai 市场约 5 公里
• 距离 Nava Nakorn Hospital Pathum Thani 约 1.2 公里
电费:10 泰铢 / 度
水费:按政府商业用水标准实际支付
Amenities
>15m core-to-window
24-hour access
450 lux lighting
Air-conditioning
Common facilities
24 hours security
Adult fitness stations
Adventure park
Aerobic pool
Recommendations
FAQs
There are 0 bedroom(s) with 0 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at โกดัง คลองหลวง is about ฿70,000 /mo.
The current rental PSM at โกดัง คลองหลวง is about ฿90.09 / sqm.
โกดัง คลองหลวง is located at Khlong Nung, Khlong Luang, Pathum Thani Khlong Nung Khlong Luang Pathum Thani.
Floor size of this unit at โกดัง คลองหลวง is 777 sqm.
Explore other options in and around Khlong Nung
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Warehouse/Factory For Rent