ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา, Chon Buri (Pattaya)
Thung Suk La, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)
฿14,000 /mo
Baht3
Beds
3
Baths
80
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา
ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ ม.เกษตร แหลมฉบังศรีราชา
** พร้อมเช่า 1/7/69 **
** รับจอง **
ขนาด 24 ตรว.
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ 2 คัน
เฟอร์นิเจอร์ครบทั้งหลัง
แอร์ 4 เครื่อง
มี ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น
ทำเลดีใกล้
ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา
นิคมอุตสาหกรรมแหลมฉบัง ศรีราชา
สนใจติตด่อ
0*****
LineID: dusit9906
** พร้อมเช่า 1/7/69 **
** รับจอง **
ขนาด 24 ตรว.
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ 2 คัน
เฟอร์นิเจอร์ครบทั้งหลัง
แอร์ 4 เครื่อง
มี ตู้เย็น เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น
ทำเลดีใกล้
ม.เกษตรศาสตร์ ศรีราชา
นิคมอุตสาหกรรมแหลมฉบัง ศรีราชา
สนใจติตด่อ
0*****
LineID: dusit9906
Recommendations
FAQs
There are 3 bedroom(s) with 3 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา is about ฿14,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา is about ฿175.00 / sqm.
ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา is located at Thung Suk La, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Thung Suk La Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at ให้เช่าทาวน์โฮม 2 ชั้น ม.เซนสิริสปอร์ตทาวน์ แหลมฉบัง ศรีราชา is 80 sqm.
Explore other options in and around Thung Suk La
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Townhouse For Rent