ให้เช่าบ้าน ม.ซีซั่นวัลเล่ย์ ศรีราชา, Chon Buri (Pattaya)

Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)

฿22,000 /mo

Baht

Beds

3

Beds

Baths

3

Baths

sqw (land)

49

calendar-time-o
Listed on 20 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500321057
ruler-o
160 sqm floor area
asterisk-o
196 sqm / 49 sqw land area

About this property

ให้เช่าบ้านเดี่ยว ม.ซีซั่นวัลเลย์ สวนเสือ ศรีราชา

MOVE-IN READY | THE SEASON VALLEY SRIRACHA
บ้านเดี่ยว 2 ชั้น บรรยากาศดี ติดสวน
โครงการ The Season Valley สวนเสือ ศรีราชา
ทำเลดี ใกล้สวนสัตว์เปิดศรีราชา | เงียบสงบ เป็นส่วนตัว
พร้อมคลับเฮาส์ ฟิตเนส และสระว่ายน้ำ
ราคาเช่าเพียง 22,000 บาท / เดือน
(ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)
3 ห้องนอน | 3 ห้องน้ำ | 2 ที่จอดรถ

เหมาะสำหรับครอบครัวที่ต้องการ
“ความสงบ + ความเป็นส่วนตัว + ฟังก์ชันพร้อมอยู่”

สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
There are 3 bedroom(s) with 3 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าบ้าน ม.ซีซั่นวัลเล่ย์ ศรีราชา is about ฿22,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าบ้าน ม.ซีซั่นวัลเล่ย์ ศรีราชา is about ฿112.24 / sqm.
ให้เช่าบ้าน ม.ซีซั่นวัลเล่ย์ ศรีราชา is located at Surasak, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Surasak Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at ให้เช่าบ้าน ม.ซีซั่นวัลเล่ย์ ศรีราชา is 160 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy