ให้เช่าบ้านเดี่ยว สาทร นราธิวาส 15, Bangkok
Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok
฿110,000 /mo
Baht4+2
Beds
5
Baths
63
sqw (land)

Photos

Map View
About this property
ให้เช่า บ้านใจกลางสาทร นราธิวาส 15
ให้เช่า บ้านเดี่ยว ใจกลางสาทรฃ
เพียง 200 ม. จากปากซอย นราธิวาสราชนครินทร์ 15
ขนาด 63 ตร.วา 252 ตารางเมตร
จอดรถได้ 2 คัน
4 ห้องนอน
2 ห้องอเนกประสงค์
5 ห้องน้ำ
1 ห้องเมด/เก็บของ
บรรยากาศอบอุ่น วิวดี มีสวนข้างบ้าน ทำเลเลิศ ไม่วุ่นวายแต่ก็ไม่โดดเดี่ยว
ใกล้โรงเรียนดังกลางเมือง ใกล้ห้างแมคโคร มาร์เก็ตเพลสนางลิ้นจี่ ใกล้ตลาดสวนพลู มี BRT ผ่านหน้าปากซอย เดิน 10-15 นาทีถึงสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี สะดวกสบาย เข้าออกได้หลายทาง
ราคาค่าเช่า 110,000 บาท/เดือน
เหมาะสำหรับอยู่อาศัย
สนใจติดต่อ
ศูยน์ แปด ศูยน์ เก้า เก้า หก เก้า เก้า หก สาม
0***** ( วิว )
ID Line******* s
www.h*****
ยินดีให้คำปรึกษาทางด้านสินเชื่อ และรับดอกเบี้ยสุดพิเศษกับธนาคารชั้นนำ
เพียง 200 ม. จากปากซอย นราธิวาสราชนครินทร์ 15
ขนาด 63 ตร.วา 252 ตารางเมตร
จอดรถได้ 2 คัน
4 ห้องนอน
2 ห้องอเนกประสงค์
5 ห้องน้ำ
1 ห้องเมด/เก็บของ
ราคาค่าเช่า 110,000 บาท/เดือน
เหมาะสำหรับอยู่อาศัย
สนใจติดต่อ
ศูยน์ แปด ศูยน์ เก้า เก้า หก เก้า เก้า หก สาม
0***** ( วิว )
FAQs
There are 4 bedroom(s) with 5 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าบ้านเดี่ยว สาทร นราธิวาส 15 is about ฿110,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าบ้านเดี่ยว สาทร นราธิวาส 15 is about ฿436.51 / sqm.
ให้เช่าบ้านเดี่ยว สาทร นราธิวาส 15 is located at Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok Thung Maha Mek Sathon Bangkok.
Floor size of this unit at ให้เช่าบ้านเดี่ยว สาทร นราธิวาส 15 is 262 sqm.
Explore other options in and around Thung Maha Mek
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Single Detached House For Rent