ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา, Chon Buri (Pattaya)

Thung Suk La, Si Racha, Chon Buri (Pattaya)

฿12,000 /mo

Baht

Beds

3

Beds

Baths

2

Baths

sqw (land)

54

calendar-time-o
Listed on 17 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500316259
ruler-o
150 sqm floor area
asterisk-o
216 sqm / 54 sqw land area

About this property

ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา

เปิดจองบ้านเช่า
ทุ่งกราด หมู่บ้านแมกไม้แหลมฉบัง1
บ้านเดี่ยว เนื้อที่ 54 ตารางวา
3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เช่าต่อเดือน 12,000/บาท
เริ่มเข้าอยู่ได้ 5 มิถุนายน 2569

มีระบบคีย์การ์ดเข้าออกหมู่บ้าน
มีแอร์ 3 ห้องนอน
เครื่องทำน้ำอุ่น
มีสระว่ายน้ำส่วนกลางหมู่บ้าน

แรกเข้าอยู่ ประกัน 18,000บาท จ่ายล่วงหน้า1 เดือน 12,000บาท
จ่าย30,000บาทเข้าอยู่ได่เลย

ไม่รับสัตว์เลี้ยงทุกชนิด

สนใจติดต่อ
0*****
LineID: dusit9906
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
There are 3 bedroom(s) with 2 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา is about ฿12,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา is about ฿55.56 / sqm.
ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา is located at Thung Suk La, Si Racha, Chon Buri (Pattaya) Thung Suk La Si Racha Chon Buri (Pattaya).
Floor size of this unit at ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่ ม.แมกไม้1 แหลมฉบัง ศรีราชา is 150 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy