ให้เช่าสำนักงาน ใกล้สาทร ถ.จันทน์ พระราม3 เจริญราษฎร์, Bangkok

จันทน์, Thung Wat Don, Sathon, Bangkok

฿15,000 /mo

Baht

sqm

128

sqm

1.1 km (13 mins) from B3 Technic Krungthep BRT

calendar-time-o
Listed on 17 May 2026
document-with-lines-o
Listing ID - 500056835
ruler-o
128 sqm floor area
auto-size-o
฿117.19 / sqm (floor)

About this property

ให้เช่าสำนักงาน ออฟฟิต โกดังเก็บของ ห้องประชุม สาทร ถ.จันทน์

ในซอยจันทน์ 32/1

สถานที่ใจกลางเมือง ใกล้ สาทร ถ.พระราม3 ถ.เจริญราษฎร์ ถ.เจริญกรุง ถ.นราธิวาส
พื้นที่ใช้สอย 128 ตรม.
พื้นที่มีความเป็นส่วนตัว

สนใจติดต่อ 0*****
(**ไม่รับนายหน้า**)
Common facilities
parking-o

Covered car park

By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy
FAQs
There are 0 bedroom(s) with 0 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าสำนักงาน ใกล้สาทร ถ.จันทน์ พระราม3 เจริญราษฎร์ is about ฿15,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าสำนักงาน ใกล้สาทร ถ.จันทน์ พระราม3 เจริญราษฎร์ is about ฿117.19 / sqm.
ให้เช่าสำนักงาน ใกล้สาทร ถ.จันทน์ พระราม3 เจริญราษฎร์ is located at จันทน์, Thung Wat Don, Sathon, Bangkok Thung Wat Don Sathon Bangkok.
Floor size of this unit at ให้เช่าสำนักงาน ใกล้สาทร ถ.จันทน์ พระราม3 เจริญราษฎร์ is 128 sqm.
By continuing, you agree to the Terms & Privacy Policy