ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พื้นที่ 1,400 ตรม พร้อม เครน 4 ตัว, Pathum Thani
Khlong Hok, Khlong Luang, Pathum Thani
฿150,000 /mo
1,440
sqm (floor)

Photos

Map View
About this property
ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พร้อม เครน 4 ตัว
-
Code:FW 1*****
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 150,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่า 3 ปี
-
รายละเอียด
: พื้นที่ทั้งหมดประมาณ 2,320 ตรม
: พื้นที่อาคาร 24*60 (1,440 ตรม)
: พื้นที่ว่าง ด้านขวา 8*80 (640ตรม)
: พื้นที่ว่าง ด้านหน้า 8*30 (240 ตรม)
: ออฟฟิศสำนักงาน 3 ชั้น
: มี เครน4ตัว มี 16 ตัน 1 ตัว/ 5 ตัน 1 ตัว / 3 ตัน 2 ตัว
: ขอรง4 ไม่มี เหมาะสำหรับเก็บสินค้า
-
ใกล้มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
-
!! แคปรูปภาพทรัพย์ที่สนใจ ทักแชทได้เลย
!! สนใจเข้าชมทรัพย์นัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1-2 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
บริษัท ก้อง พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด รับฝาก ขาย : เช่า : จัดหา อสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
Email : k*****@*****
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
-
Code:FW 1*****
-
เงื่อนไขการเช่า
: ราคาเช่า 150,000 บาท/เดือน
: สัญญาเช่า 3 ปี
-
รายละเอียด
: พื้นที่ทั้งหมดประมาณ 2,320 ตรม
: พื้นที่อาคาร 24*60 (1,440 ตรม)
: พื้นที่ว่าง ด้านขวา 8*80 (640ตรม)
: พื้นที่ว่าง ด้านหน้า 8*30 (240 ตรม)
: ออฟฟิศสำนักงาน 3 ชั้น
: มี เครน4ตัว มี 16 ตัน 1 ตัว/ 5 ตัน 1 ตัว / 3 ตัน 2 ตัว
: ขอรง4 ไม่มี เหมาะสำหรับเก็บสินค้า
-
ใกล้มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี
-
!! แคปรูปภาพทรัพย์ที่สนใจ ทักแชทได้เลย
!! สนใจเข้าชมทรัพย์นัดล่วงหน้าอย่างน้อย 1-2 วัน
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
สนใจติดต่อนัดชมทรัพย์
Tel : 0***** (K.ฟาง )
Line ID******* www.h***** )
Email : k*****@*****
FB (CONDO) : www.h*****
FB (WAREHOUSE) : www.h*****
ดูทรัพย์อื่นๆเพิ่มเติม www.l*****
:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:=:
Recommendations
FAQs
There are 0 bedroom(s) with 0 bathroom(s) in this unit.
The rent of this unit at ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พื้นที่ 1,400 ตรม พร้อม เครน 4 ตัว is about ฿150,000 /mo.
The current rental PSM at ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พื้นที่ 1,400 ตรม พร้อม เครน 4 ตัว is about ฿104.17 / sqm.
ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พื้นที่ 1,400 ตรม พร้อม เครน 4 ตัว is located at Khlong Hok, Khlong Luang, Pathum Thani Khlong Hok Khlong Luang Pathum Thani.
Floor size of this unit at ให้เช่าโกดัง รังสิต คลองหลวง คลอง6 ปทุมธานี พื้นที่ 1,400 ตรม พร้อม เครน 4 ตัว is 1,440 sqm.
Explore other options in and around Khlong Hok
Based on the property criteria, you might be interested on the following
Warehouse/Factory For Rent