Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด, กรุงเทพ
ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ
฿60,000 /เดือน
บาท1
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
55.91
ตร.ม.
390 ม (5 นาที) จาก S1 ราชดำริ
530 ม (6 นาที) จาก E1 ชิดลม

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
Magnolias ratchadamri boulevard ทำเลดี ใกล้รถไฟฟ้าราชดำริ
"BR070503
Magnolias Ratchadamri Boulevard โครงการ Mixed-use ระดับ ULTIMATE LUXURY ใกล้ BTS ราชดำริ
"Rental Price 60,000 THB/Month
Size 55.91 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom"
รายละเอียดโครงการ
Magnolias Ratchadamri Boulevard จาก แมกโนเลีย ไฟน์เนสท์ คอร์ปอเรชั่น ตั้งอยู่ติดถนนราชดำริ แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กทม. เป็นคอนโด High Rise 60 ชั้น 1 อาคาร พื้นที่โครงการขนาด 6-2-70 ไร่ ห้องพักอาศัยรวม 316 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน 2 ห้องนอน Penthouse Duplex ขนาดเริ่มต้น 48.00-360.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2558
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1.โรงแรม Grand Hyatt Erawan Bangkok
2.ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลชิดลม
3.ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลเวิลด์
4.ห้างสรรพสินค้า เกษรพลาซ่า
5.ห้างสรรพสินค้า สยามพารากอน
สิ่งอำนวยความสะดวก
ใกล้รถไฟฟ้า BTS ราชดำริ ประมาณ 300 ม. และ BTS ชิดลม 450 ม. เซ็นทรัล เอ็มบาสซี่ เซ็นทรัล ชิดลม เซ็นทรัล เวิลด์ เกษตรวิลเลจ สยามพารากอน สยามสแควร์ และ มาบุญครอง
"Rental Price 60,000 THB/Month
Size 55.91 sq.m | 1 Bedroom 1 Bathroom"
รายละเอียดโครงการ
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1.โรงแรม Grand Hyatt Erawan Bangkok
2.ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลชิดลม
3.ห้างสรรพสินค้า เซ็นทรัลเวิลด์
4.ห้างสรรพสินค้า เกษรพลาซ่า
5.ห้างสรรพสินค้า สยามพารากอน

คำถามที่พบบ่อย
ยูนิต Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด มีห้องนอนจำนวน 1 ห้อง และมีห้องน้ำจำนวน 1 ห้อง.
ราคาเช่าของยูนิต Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด อยู่ที่ ฿60,000 /เดือน ต่อเดือน.
ราคาเช่าต่อ ตร.ม. ของยูนิต Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด อยู่ที่ ฿1,073.15 / ตารางเมตร.
Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด ตั้งอยูู่ที่ ถนน ราชดำริ, ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ ลุมพินี ปทุมวัน กรุงเทพ.
พื้นที่ใช้สอยของยูนิต Magnolias Ratchadamri Boulevard : แมกโนเลียส์ ราชดำริ บูเลอวาร์ด อยู่ที่ 56 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ ลุมพินี
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้
ให้เช่าคอนโด
สถานีรถไฟฟ้าใกล้โครงการ