Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง, ระยอง
นิคมพัฒนา, ระยอง
฿1,320,000
บาท2
ห้องนอน
1
ห้องน้ำ
23
ตร.วา (ขนาดที่ดิน)
฿ 14,474
/ ตารางเมตร (ขนาดที่ดิน)

รูปถ่าย

ดูบนแผนที่
เกี่ยวกับคุณสมบัตินี้
โครงการใกล้กับ ไปรษณีย์ นิคมพัฒนา สถานีตำรวจภูธรอำเภอนิคมพัฒนา
JK 6679466 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2
* โครงการตั้งอยู่บนจุกยุทธศาสตร์ใกล้ถนนพนานิคมสาย 13 เป็นเส้นทางหลัก
* รอบโครงการรายล้อมไปด้วยสถานที่สำคัญและอำนวยความสะดวก อาทิ ไปรษณีย์ นิคมพัฒนา สถานีตำรวจภูธรอำเภอนิคมพัฒนา และเทสโก โลตัส นิคมพัฒนา
ความสะดวกโดยรอบ
กล้องวงจรปิด
รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
สวนสาธารณะ
ยอดสินเชื่อโดยประมาณ
รายละเอียดสินเชื่อ
ยอดสินเชื่อที่ต้องชำระต่อเดือนโดยประมาณ
฿ 0 / เดือน
฿ 0 เงินต้น
฿ 0 ดอกเบี้ย
ค่าใช้จ่ายที่อาจต้องมีเบื้องต้น
เงินดาวน์ทั้งหมด
฿ 0
เงินดาวน์
จำนวนสินเชื่อ ฿ 0 ในอัตรา 0% ของสินเชื่อต่อราคาบ้าน (Loan-to-value)

อสังหาฯ แนะนำ
คำถามที่พบบ่อย
ราคาขายของยูนิต Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง อยู่ที่ ฿1,320,000.
ราคาซื้อต่อ ตร.ม. ของ Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง อยู่ที่ ฿14,474 / ตารางเมตร.
Tจำนวนที่ต้องชำระหนี้ของยูนิต Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง โดยประมาณคือ ฿ 3,895 / เดือน ต่อเดือน.
Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง ตั้งอยู่ที่ นิคมพัฒนา, ระยอง นิคมพัฒนา นิคมพัฒนา ระยอง.
ขนาดพื้นที่ใช้สอยของยูนิต Pandinthong Living Home 2 : แผ่นดินทอง ลีฟวิ่งโฮมส์ 2 นิคมพัฒนา-ระยอง คือ 91 ตร.ม..
ค้นหาประกาศอื่นรอบๆ นิคมพัฒนา
จากสิ่งที่คุณค้นหา คุณอาจจะสนใจตัวเลือกต่อไปนี้