฿76,271 / ตารางเมตร
ซอยเริ่มเจริญ ถนนสุขุมวิท50, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
สตูดิโอ
1
24 ตร.ม.
คอนโด
ขายขาด
ปีที่สร้างเสร็จ: 2018
฿59,677 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 50 ถนนสุขุมวิท, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
31 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2008
฿72,222 / ตารางเมตร
ซอยสุขุมวิท 48 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
27 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2013
฿68,404 / ตารางเมตร
ถนนพระราม 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
28 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2011
฿68,966 / ตารางเมตร
4004 ถนนพระรามที่ 4, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
29 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
฿72,692 / ตารางเมตร
1112 ซอย ร่วมเจริญ, พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพ
26 ตร.ม.
ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
฿78,501 / ตารางเมตร
25 ตร.ม.
฿67,857 / ตารางเมตร
฿73,704 / ตารางเมตร
฿66,622 / ตารางเมตร
30 ตร.ม.
฿73,413 / ตารางเมตร
1+1
฿76,154 / ตารางเมตร
฿75,600 / ตารางเมตร
฿69,643 / ตารางเมตร
฿63,249 / ตารางเมตร
฿71,429 / ตารางเมตร
เรามีรวมประกาศขายอสังหาริมทรัพย์, ต่ำกว่า ฿ 2 ล้าน ใน พระโขนง 26 ประกาศ ทั้ง คอนโด, บ้านเดี่ยว, ทาวน์เฮ้าส์, อพาร์ทเม้นท์, อสังหาฯ เชิงพาณิชย์, และ ที่ดิน, ซึ่งคุณสามารถค้นหาโดยเลือกจากทำเลที่น่าสนใจ ใกล้สถานีรถไฟฟ้า ช่วงราคายอดนิยม ขนาดห้อง/จำนวนห้องนอน เพื่อให้ได้ประกาศขาย ที่ตรงกับความต้องการมากที่สุด