111,248 ผลการค้นหา ประกาศขายอสังหาริมทรัพย์ ในประเทศไทย สร้างการแจ้งเตือน

    แสดงแผนที่
เอเจนต์ที่ได้รับการยืนยันตัวตน NEW
เราให้เอเจนต์ลงทะเบียนเพื่อยืนยันตัวตนและข้อมูลการติดต่อ เพื่อให้แพลตฟอร์มของเรามีความน่าเชื่อถือและปลอดภัยในการใช้งานมากที่สุด
ยืนยันตัวตน
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ดอนทอง, เมืองพิษณุโลก, พิษณุโลก

  • ฿2,070,000
  • 3 2
  • 272 ตร.ม.
  • ฿30,486 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 107, สำโรงเหนือ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ

  • ฿3,825,000
  • 1 1
  • 51 ตร.ม.
  • ฿75,683 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2014
2 สัปดาห์

199-9 ถนนบางกรวย-ไทรน้อย, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

  • ฿19,500,000
  • 5+1 6
  • 400 ตร.ม.
  • ฿189,320 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2019
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿71,720,000
  • 4 ไร่ 1 งาน 93 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿40,000 / ตร.วา
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์
Viewed

วังก์พง, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์

  • ฿9,900,000
  • 3 4
  • 311 ตร.ม.
  • ฿79,839 / ตร.วา
  • วิลล่า
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

บางแสน-อ่างศิลา, แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี

  • ฿4,700,000
  • 4 2
  • 200 ตร.ม.
  • ฿67,143 / ตร.วา
  • บ้านเดี่ยว
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
Viewed

74 ซอย หมู่บ้าน, เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง

  • ฿2,650,000
  • 1 1
  • 43 ตร.ม.
  • ฿61,414 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2012
2 สัปดาห์
Viewed

22 ซอยพหลโยธิน 18/1 ถนนพหลโยธิน, จอมพล, จตุจักร, กรุงเทพ

  • ฿4,790,000
  • 2 2
  • 64 ตร.ม.
  • ฿74,611 / ตารางเมตร
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2010
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

159 ถนน จรัญสนิทวงศ์, บางบำหรุ, บางพลัด, กรุงเทพ

  • ฿6,000,000
  • 1 1
  • 82 ตร.ม.
  • ฿72,993 / ตารางเมตร
  • 3 นาที (280 ม.) ถึง BL05 MRT บางยี่ขัน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 1997
2 สัปดาห์
Viewed

877 ถ. กรุงเทพ - นนทบุรี, บางซื่อ, บางซื่อ, กรุงเทพ

  • ฿1,590,000
  • 1 1
  • 28 ตร.ม.
  • ฿56,786 / ตารางเมตร
  • 2 นาที (170 ม.) ถึง PP15 MRT บางซ่อน
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2017
2 สัปดาห์
Viewed

ถนนสาทรใต้, ทุ่งมหาเมฆ, สาทร, กรุงเทพ

  • ฿28,900,000
  • 3 3
  • 115 ตร.ม.
  • ฿251,304 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (840 ม.) ถึง BL26 MRT สีลม
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2024
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿10,000,000
  • 10
  • 452 ตร.ม.
  • ฿88,496 / ตร.วา
  • อพาร์ทเมนท์
2 สัปดาห์
Viewed

นิมิตรใหม่, สามวาตะวันออก, คลองสามวา, กรุงเทพ

  • ฿34,471,500
  • 3 ไร่ 2 งาน 7 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿24,500 / ตร.วา
  • ที่ดิน
  • ขายขาด
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

นางลิ้นจี่, ช่องนนทรี, ยานนาวา, กรุงเทพ

  • ฿34,000,000
  • 4 5
  • 379 ตร.ม.
  • ฿89,795 / ตารางเมตร
  • 13 นาที (1050 ม.) ถึง B4 BRT ถนนจันทน์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2006
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed

ถนนสุขุมวิท 24, คลองตัน, คลองเตย, กรุงเทพ

  • ฿11,390,000
  • 1 1
  • 67 ตร.ม.
  • ฿170,000 / ตารางเมตร
  • 10 นาที (790 ม.) ถึง E5 BTS พร้อมพงษ์
  • คอนโด
  • ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ: 2009
2 สัปดาห์
เอเจนซี่อสังหาฯ Viewed
  • ฿16,995,000
  • 1 งาน 3 ตร.วา (ที่ดิน)
  • ฿165,000 / ตร.วา
  • 1 นาที (80 ม.) ถึง OR17 สถานีรถไฟฟ้า MRT รามคำแหง
  • ที่ดิน
2 สัปดาห์